Walimu wa sekondari wahamishiwa kufundisha msingi Masasi mkoani Mtwara


Ramea

Ramea

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2015
Messages
1,359
Likes
1,358
Points
280
Ramea

Ramea

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2015
1,359 1,358 280
Acha Kufananisha Tz na ulaya, vijana wengi wapo mtaani wanasubiri ajira kwanini wasiajiriwe? huko sekondari nako yapata miaka mitatu walimu hawajaajiriwa wakat huohuo wapo waliofukuzwa kwa vyeti feki, wapo waliostaafu na kufariki. Serikali iseme tu kuwa vyuma vimekaza, sarakasi za awamu hii ni za kitoto sana. Come Back Kikwete!
 

Forum statistics

Threads 1,235,149
Members 474,353
Posts 29,213,259