Walimu naombeni msaada wenu katika hili nahitaji kumfundisha mwanafunzi kuandika herufi

TEMBO WANGU

JF-Expert Member
Feb 21, 2014
635
1,000
Habar za muda huu, naomba msaada kwa atakayeweza kunisaidia namna ya kumfundisha mwanafunzi namna ya kuandika HERUFI K, mwanafunzi huko ni wa awali (nussery school).

Naamini humu kuna walimu wa nursery na wenye uzoefu wa kufundisha. Pia kama una kitabu cha soft copy ukitupia itapendeza zaidi.

NB: Nimepita YouTube na Google kote huko bado sijafanikiwa kupata picha halisi.

Asanteni.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom