Walimu Mwanza wanajifia polepole...nani ajitolee?


M

maguzu masese

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
283
Likes
3
Points
0
M

maguzu masese

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
283 3 0
Mpaka

sasa walimu wa mwanza hawajalipwa mishahara yao,wale watoto wakike
waliopanga kama Malia Malulu wamefukuzwa kwenye nyumba na wanaishi kwa
wapenda dezo kwa malipo ya ngono...,serikali kimya!!yeyote anayeweza
kuikopesha afanye halahala...angalau mtoto wa rais kikwete kwani
mishahara yao ni kiduchi tu.Kwa sababu kwa jinsi ukimwi ulivyo tapakaa wanajifia taratibu pamoja na msongo wa Mawazo.
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
Duh mungu saidia hawa walimu waungane wawe na sauti moja wale mamluki wa cwt wawakatae na kuunda chombo kingine kitakachowasaidia jamani walimu muungane kwani umoja ni nguvu.
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Ofisi ya waziri mkuu TAMISEMI wako responsible. It is very unfair. Ebu jaribu kuwaza kama angekuwa mtoto wako au ndugu yako au wewe mwenyewe? Aibu.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
15,058
Likes
5,780
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
15,058 5,780 280
walimu hawana umoja ikifikia wakati wa kudai haki zao, hili la mishahara ni tatizo sugu mno.
 
K

Keben

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
701
Likes
119
Points
60
Age
32
K

Keben

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
701 119 60
Wa kiume wameamua kufanya day waka kama makonda wa daladala. 4sure hali ni mbaya sana
 
Lyagwa

Lyagwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2013
Messages
1,613
Likes
336
Points
180
Lyagwa

Lyagwa

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2013
1,613 336 180
Nimesikia na Mkoa wa Kigoma pia hali ni hiyo hiyo, sasa serikali ya ccm wapi inapeleka hii nchi, pesa za kodi wanakusanya wanatupia kwenye tume za akina Pinda nk, na kusahau mambo ya msingi hadi mshahara wa mfanyakazi? kama hivyo ndivyo je pesa za maendeleo si ndio tusahau kabisa.
 
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
1,071
Likes
155
Points
160
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2012
1,071 155 160
inasikitisha saana ni kweli ata kigoma/ujiji hali ni hiyo hiyo komaeni ukombozi huanzia kwa wasomi na wasomeshaji
 

Forum statistics

Threads 1,275,224
Members 490,932
Posts 30,536,104