Walimu magu hawajalipwa mshahara. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu magu hawajalipwa mshahara.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by USTAADHI, Feb 3, 2012.

  1. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    sisi walimu wilaya ya magu hatujalipwa mshahara wa mwezi wa kwanza mpaka leo tarehe 4.
     
  2. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shauri yenu kaeni na uzembe wenu, sasa sisi tuwasaidiaje! Fuateni nyayo za madaktari, gomeni.
     
  3. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Poleni,ila serikali imefilisika na akiba iliyopo nikwa ajili ya posho za wabunge tu,so tafakarini then mchukue hatua
     
  4. K

    Kafman JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,691
    Likes Received: 779
    Trophy Points: 280
    Polen sana ndugu zangu wa Magu tatizo nin hasa,nenden mkamkabe koo Ngundungi awape hata za hapo halmashauri.
     
  5. D

    DOMA JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 945
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Subiri serikali ikipata mkopo itawalipa
     
Loading...