WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi

sinyora

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2016
Messages
636
Points
1,000

sinyora

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2016
636 1,000
Wakuu salama.
Mwalimu wa shule ya msingi aliyetayali kubalidishana ktuo cha kazi kutoka shinyanga mjini kwenda Tanga Mjini Shule ya Msingi saruji .
aliye tayari tuwasiliane 0786105531
 

brobiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
284
Points
225

brobiz

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
284 225
Tafadhali ndugu walimu kuna mdogo wangu amemaliza form 4 mwaka jana, ni mda mrefu hatujawasiliana lakini leo kanambia amesikia kuwa kachaguliwa chuo cha uwalim moshi, tafadhali mwenye mwongozo wa selection za uwalim ngazi ya cheti anipe a,b,c maana kanambia niserch ili ajue kapangwa wapi,
 

morris julius

Member
Joined
Mar 30, 2017
Messages
26
Points
45

morris julius

Member
Joined Mar 30, 2017
26 45
Tafadhali ndugu walimu kuna mdogo wangu amemaliza form 4 mwaka jana, ni mda mrefu hatujawasiliana lakini leo kanambia amesikia kuwa kachaguliwa chuo cha uwalim moshi, tafadhali mwenye mwongozo wa selection za uwalim ngazi ya cheti anipe a,b,c maana kanambia niserch ili ajue kapangwa wapi,
Mm ninaomba kuuliza jamani ivi kwa sasa hata ukipata wa kubadirishana nae serikakali watakubalia uhame maana mm nimempata ila naambiwa na mkurugenzi wangu kuwa uhamisho umezuiliwa.... Naomba msaada waaana forum
 

kushima

New Member
Joined
Sep 6, 2019
Messages
3
Points
20

kushima

New Member
Joined Sep 6, 2019
3 20
Wewe ni Mwalimu (Msingi, Sekondari n,k) na unahitaji mtu wa kubadilishana naye kituo cha kazi?

Weka ombi lako hapa na wengine watawasiliana nawe.

Ni muhimu kuzingatia kuwa, ukiweka baruapepe (email), namba yako ya simu mtandaoni haishauriwi (at your own risk). Njia bora inayopendekezwa na JamiiForums ni kwa PM (Private Messages) ndani ya JF - kwa usalama wako na usiri zaidi.

MUHIMU: Ni vema kusema UPO wapi na ungependa KWENDA wapi ili wale wenye kutaka kuwasiliana nawe wapate urahisi wa kukutafuta ili kurahisisha mchakato.

Tunakutakieni utumishi mwema.

JamiiForums
Njoo Mwanza nije tabora manicioal
 

Forum statistics

Threads 1,343,415
Members 515,044
Posts 32,783,970
Top