• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi

Mr Adam Gella

Mr Adam Gella

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
1,327
Points
2,000
Mr Adam Gella

Mr Adam Gella

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
1,327 2,000
NJOO TANGA - KOROGWE MJINI NIJE DAR AU ARUSHA

SEKONDARI,O769591585
 
Emmado

Emmado

Senior Member
Joined
Dec 2, 2010
Messages
186
Points
225
Emmado

Emmado

Senior Member
Joined Dec 2, 2010
186 225
Nina mdogo wangu yupo
Bunda Mji --- shule Bunda B msingi....
anahitaji kusogea Morogoro mjini, Kibaha, Bagamoyo mjini, na Daresalam...
yoyote anahitaji kubadilishana anakaribishwa.
 
henry normal

henry normal

Senior Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
110
Points
195
henry normal

henry normal

Senior Member
Joined Jun 13, 2015
110 195
Ivii samahani nmetoka nje ys mada ..ivi 1v ya 28 unaweza ukasomea ualimu ata kwenye vyuo va private
 
Rocky City

Rocky City

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2017
Messages
649
Points
500
Rocky City

Rocky City

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2017
649 500
ukisikia mtu anasoma private chuo siyo kwamba anasifa za kufeli,NO alikosa nafasi goverment tu..sifa ni zile zile tu boss.kwa kifupi ni hakuna hiyo 28 hata kwenye chuo cha kwenye andaki mbali na private hasomi.
Ivii samahani nmetoka nje ys mada ..ivi 1v ya 28 unaweza ukasomea ualimu ata kwenye vyuo va private
 

Forum statistics

Threads 1,404,308
Members 531,558
Posts 34,450,149
Top