WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi

Habuba

JF-Expert Member
Oct 11, 2015
924
1,000
Wanaotaka kuja biharamulo mtaje maeneo yenu(iwe town) nikipendezwa nayo tubadilishane, idara sekondari
 

Hebie

JF-Expert Member
Jul 29, 2012
1,347
2,000
Nipo Sumbawanga Manispaa, nataka kuhama kwenda baadhi ya mikoa Tanzania, nitajie mkoa uliopo kama unauhitaji wa kuja huku nikipenda ulipo tutabadiliahana, idara elimu msingi, NAHAMA kwa sababu binafsi

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom