WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi


ngopyolo

ngopyolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2013
Messages
1,861
Likes
1,252
Points
280
ngopyolo

ngopyolo

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2013
1,861 1,252 280
Eti bado hawajaruhusu uhamisho waalimu??, Kuna mtu wa karibu namuhangaikia nilisikia zoezi limesitishwa lakini bado naona humu watu wanaangaikia uhamisho!! Nipeni habari bandugu
 
kikajako

kikajako

New Member
Joined
Dec 18, 2017
Messages
2
Likes
4
Points
5
kikajako

kikajako

New Member
Joined Dec 18, 2017
2 4 5
Jamani nahitaji mwalimu wa kubadilishana nae kituo cha kazi, nipo masasi mtwara idara ya Elimu msingi nataka kwenda
Mbeya,
Iringa,
Njombe
au
Songwe


Asante
 
Black hermit

Black hermit

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2017
Messages
332
Likes
294
Points
80
Black hermit

Black hermit

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2017
332 294 80
Zoezi limesitishwa kwa muda ila watatoa utaratibu mwingine mapema
Eti bado hawajaruhusu uhamisho waalimu??, Kuna mtu wa karibu namuhangaikia nilisikia zoezi limesitishwa lakini bado naona humu watu wanaangaikia uhamisho!! Nipeni habari bandugu
 
Y

Yukate pesa

New Member
Joined
Sep 29, 2018
Messages
1
Likes
0
Points
3
Y

Yukate pesa

New Member
Joined Sep 29, 2018
1 0 3
Mimi ni mwl wa shule ya msingi ngaramtoni natafuta mwl was kubadilishana nae ye aje wilaya ya arumeru halmashauri ya Arusha mi nije dar halmashauri yoyote
 

Forum statistics

Threads 1,235,149
Members 474,353
Posts 29,213,295