WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi

Ze Heby

JF-Expert Member
Jun 22, 2011
4,670
2,000
Nani kakuzuia kwenda Tabora kama unapapenda kwenda?

Mkuu tumia akili basi.Ni mtumishi yupi huwa anachaguliwa kituo anachopenda kwenda?

Mleta mada kaomba kubadilishana na mtu vituo vya kazi wewe unakejeli
 

ArD67

JF-Expert Member
Nov 14, 2016
2,821
2,000
Mkuu tumia akili basi.Ni mtumishi yupi huwa anachaguliwa kituo anachopenda kwenda?

Mleta mada kaomba kubadilishana na mtu vituo vya kazi wewe unakejeli
Sijakejeli, nimemkumbusha kwamba tangazo lake halijakamilika. Halikuwa linajitosheleza kimaelezo.
 

cpb

Senior Member
Nov 1, 2014
121
225
Habari zenu wanajamvi mimi ni mwalimu wa sekondary nilioko mkoa wa RUVUMA WILAYA YA TUNDURU natafuta mtu wa kubadilishana nae kituo ambae yuko mkoa wa kilimanjaro wilaya yeyote au awe anatoka wilaya ya SERENGETI mkoa wa MaRa

Kwa yule atakae kuwa tayari naomba tuwasiliane kwa mawasiliano hapa chini

0743361083
0684734918
0769625978
 

GOGONIKWETU

JF-Expert Member
Jan 20, 2016
551
500
natafuta mwalimu wa kubadilishana nae kituo cha kazi; njoo kahama mji na mimi nije kibaha mjini. Ni pm tafadhali
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom