• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi

K

Kiungwe

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2015
Messages
797
Points
195
K

Kiungwe

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2015
797 195
Njoo Ngara - kagera Nije
Arusha
Kilimanjaro
Manyara
Tanga
Morogoro
Pwani
Wilaya yoyote sekondari!
Mawasiliano 0712272365/0758165769
 
K

Kiungwe

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2015
Messages
797
Points
195
K

Kiungwe

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2015
797 195
Njoo Ngara - kagera Nije
Arusha
Kilimanjaro
Manyara
Tanga
Morogoro
Pwani
Wilaya yoyote sekondari!
Mawasiliano 0712272365/0758165769
 
K

Kiungwe

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2015
Messages
797
Points
195
K

Kiungwe

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2015
797 195
Njoo Ngara - kagera Nije
Arusha
Kilimanjaro
Manyara
Tanga
Morogoro
Pwani
Wilaya yoyote sekondari!
Mawasiliano 0712272365/0758165769
 
K

Kiungwe

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2015
Messages
797
Points
195
K

Kiungwe

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2015
797 195
Njoo Ngara - kagera Nije
Arusha
Kilimanjaro
Manyara
Tanga
Morogoro
Pwani
Wilaya yoyote sekondari!
Mawasiliano 0712272365/0758165769
 
peter daudi

peter daudi

Senior Member
Joined
Sep 16, 2012
Messages
112
Points
195
peter daudi

peter daudi

Senior Member
Joined Sep 16, 2012
112 195
TANGAZO
  • Njoo MULEBA-KAGERA nije wilaya yoyote Mikoa ya
1. MBEYA
2. SONGWE
  • Idara ni; sekondari
    • MAWASILIANO: 0659681392/0759410327
 
dfreym

dfreym

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
336
Points
195
dfreym

dfreym

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
336 195
Idara elimu msingi . Njoo chalinze mimi nije kahama mjini. Kwa mawasiliano ni pm
 
dfreym

dfreym

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
336
Points
195
dfreym

dfreym

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
336 195
Wandugu habari...?nina dada yangu yupo kahama mwl.wa sec,anataka mtu wa kubadilishana naye wa pwani(kibaha,kisarawe,chalinze,bagamoyo) au wa dsm
Habari. Nina mtu yuko chalinzi yeye ni wa msingi. Anaweza badilishana na wa kahama. Twaweza jaribu kwani wote ni walimu sidhani kama kuna kipingamizi sana kwenye taaluma moja.
 
james jimmy

james jimmy

Member
Joined
Feb 10, 2015
Messages
7
Points
20
james jimmy

james jimmy

Member
Joined Feb 10, 2015
7 20
Mwalimu jimmy idara ya sekondari natafuta mtu wa kubadilishana vituo vya kazi njoo tabora jiran na mwanza ,kigoma ,mpanda na singida nije nyanda za juu kusini mikoa ya mbeya iringa ruvuma na lindi 0757612423
 
P

Peter Lewandowski

Member
Joined
Jun 10, 2013
Messages
91
Points
95
P

Peter Lewandowski

Member
Joined Jun 10, 2013
91 95
IDARA YA MSINGI

NJOO KALAMBO RUKWA NIJE MPANDA AU MBEYA AU IRINGA

muafaka wa uhamisho vp wadau
 

Forum statistics

Threads 1,406,186
Members 532,237
Posts 34,507,689
Top