walikuwa 5 tu, sasa wapo 16 tayari, je itakuwaje?


K

Kipenzi Chao

Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
99
Likes
2
Points
0
K

Kipenzi Chao

Member
Joined Oct 12, 2010
99 2 0
Kama wabunge wa CHADEMA walikuwa 5 tu, na sasa wameshafika 16! Hiyo picha pale bingeni itakuwaje?
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
493
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 493 180
Hope watafika 30
 
K

Kim Jong Il

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
21
Likes
0
Points
0
K

Kim Jong Il

Member
Joined Nov 1, 2010
21 0 0
simple math if 1 chadema mp = 30 ccm mp's
16 chadema mp's = mp's ?
16 x 30 = 480
ans = 480 chadema mp's :loco:
 
Dr Hope

Dr Hope

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
25
Likes
0
Points
0
Dr Hope

Dr Hope

Member
Joined Nov 1, 2010
25 0 0
tayari wapo 17
Up to now CHADEMA has won the following (17) constituencies confirmed by NEC: Arusha town, Iringa town, Moshi town, Musoma town, Nyamagana, Ilemela, west Maswa, east Maswa, Ukerewe, Kigoma Kaskazini, Hai, Mbeya mjini, Biharamulo, Meatu, Mbulu, Ubungo, Rombo.
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,372
Likes
5,126
Points
280
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,372 5,126 280
ongeza Jimbo la Singida Mashariki kwa mujibu wa tovuti ya www.wavuti.com ikimkariri msimamizi wa Jimbo hilo kuwa Lissu Tindu-CHADEMA kashinda
 
E

extrovet

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
7
Likes
0
Points
0
E

extrovet

Member
Joined Nov 1, 2010
7 0 0
Siyo hivyo sixteen kumbuka kuna ndugu zetu wengine wa cuf wapo 11,safari hii mjengoni halali mtu labda nao walewe sifa wakatuzingue,hapa zitto hapa ahmad rashid si unajua mziki wao kaongezeka mnyika,ccm watapumulia mipira
 
Ikimita

Ikimita

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2010
Messages
302
Likes
5
Points
35
Ikimita

Ikimita

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2010
302 5 35
Mkuu patachimbika bunge jipya.
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
33
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 33 0
Bunge litawaka moto tena sana. litakuwa bunge la kihistoria tangu kupata uhuru wetu wetu.
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,372
Likes
5,126
Points
280
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,372 5,126 280
Nani ana habari za MATOKEO ya mpiganaji Kafurila-NCCR Kigoma?
 

Forum statistics

Threads 1,263,113
Members 485,791
Posts 30,142,890