Waliitwa wapiganaji ndani ya CCM, mbona hawako vitani Igunga?


Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
9,909
Likes
8,187
Points
280
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
9,909 8,187 280
Waliitwa wapiganaji ndani ya CCM na wakawa ndio tumaini la CCM katika uvuaji magamba, je imetokea nini ? Mbona hawako Igunga kwenye uwanja wa mapambano na badala yake walioitwa mafisadi ndio wanatamba ? Naomba maoni ya wakereketwa humu ndani wanisaidie kulitatua hili fumbo, imekuaje hadi hawa wapiganaji hatuwasikii tena ?





attachment.php?attachmentid=38028&d=1317237853



Je wametupa silaha chini au yenyewe ndio magamba na sasa yamevuliwa ?
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Waliitwa wapiganaji ndani ya CCM na wakawa ndio tumaini la CCM katika uvuaji magamba, je imetokea nini ? Mbona hawako Igunga kwenye uwanja wa mapambano na badala yake walioitwa mafisadi ndio wanatamba ? Naomba maoni ya wakereketwa humu ndani wanisaidie kulitatua hili fumbo, imekuaje hadi hawa wapiganaji hatuwasikii tena ?

View attachment 38028




attachment.php?attachmentid=38028&d=1317237853



Je wametupa silaha chini au yenyewe ndio magamba na sasa yamevuliwa ?
Yaani mkuu ni vichekesho, sijui wapiganaji gani huwa wanauogopa uwanja wa Vita, yaani hii Igunga imewaondolea kabisa japo kale kaheshima kidogo walikojenga kwa baadhi ya watanzania. RA kweli kidume huko CCM hauna sijui Nape, Mwakyembe Sitta, Killango wote wamefyata kimyaaaaaaaaa!!!!
 
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,397
Likes
127
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,397 127 160
Ni vigumu wananchi kulielewa hili,na kama tungekuwa si wavivu wa kufikiri hapa ndio lilikuwa anguko la CCM maana wale waliokuwa wanajiita makamanda wa kupambana na ufisadi hata kama ni kwa kujipendekeza basi hawatakiwi maana watakiua kabisa chama,CCM wanachotaka ni kushinda kwa hila zote sasa hawa wakienda na sera zao za kuyapinga magamba wakati moja ya gamba CCM ililiangua lifanye kampeni unategemea nini hapo?

Hilo gamba ndo liliombwa liwasaidie kupiga kampeni,hao nao wenye hizo picha wanajifanya wanapinga ufisadi hawataruhusiwa kwenda huko.anaeruhusiwa ni yule tu anaekubali ufisadi,ila hao nao ni waongo tu kwani wanafiki huwa wako hivyo,mbona hawakusimamia sakata la Richmond, mwisho wa siku Siita alisema mjadala wa Richmond umefungwa ulifungwaje? Nani ni Richmond na je kamati ilimpata na hatia leo ikoje hali? Hao wote ni magamba.
 
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2011
Messages
1,934
Likes
13
Points
0
Age
20
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined May 7, 2011
1,934 13 0
Wote kwishnei. Sitta nia yake ilikuwa ni kumvua Lowassa Uwaziri Mkuu, Mwakyembe alikuwa anatafuta unaibu waziri, Nepi keshalambishwa ukatibu wa kupuyanga mitaani na Sendeka naskia ameamua aconcentrate kwenye biashara ya kuuza Ngombe baada ya kugundua kina Mwakyembe wamempotezea muda wake. Anna Kilango nae thamani yake kama ya Mwakyembe anasubiri unaibu Waziri soon.
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Ni vigumu wananchi kulielewa hili,na kama tungekuwa si wavivu wa kufikiri hapa ndio lilikuwa anguko la CCM maana wale waliokuwa wanajiita makamanda wa kupambana na ufisadi hata kama ni kwa kujipendekeza basi hawatakiwi maana watakiua kabisa chama,CCM wanachotaka ni kushinda kwa hila zote sasa hawa wakienda na sera zao za kuyapinga magamba wakati moja ya gamba CCM ililiangua lifanye kampeni unategemea nini hapo? Hilo gamba ndo liliombwa liwasaidie kupiga kampeni,hao nao wenye hizo picha wanajifanya wanapinga ufisadi hawataruhusiwa kwenda huko.

Anaeruhusiwa ni yule tu anaekubali ufisadi,ila hao nao ni waongo tu kwani wanafiki huwa wako hivyo,mbona hawakusimamia sakata la Richmond,mwisho wa siku Siita alisema mjadala wa Richmond umefungwa ulifungwaje?nani ni Richmond na je kamati ilimpata na hatia leo ikoje hali?hao wote ni magamba.
Yaani huu ni uthibitisho wa maandishi kwamba CCM ni chama cha kifisadi period!
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,579
Likes
3,128
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,579 3,128 280
Kwishnee!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
ole wao waonekane Igunga naskia RA amechagua watu wa kwenda kule
 
M

maselef

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
255
Likes
0
Points
33
M

maselef

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
255 0 33
Afadhali ya hao wengine. Ila Mheshimiwa Nepi???!!!
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,217
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,217 1,915 280
ole wao waonekane Igunga naskia RA amechagua watu wa kwenda kule
haswaaa mkuu. Nepi kazi yake kusema huko fesibuku kuwa nimekwenda igunga na nitakwenda tena.
masikini wa mungu, kangoja ccm wametoa kafara mtoto wa watu ndo yeye kesho yake huyooo mbio, kaenda kutoa rambirambi.

mwanaume pekee huko ccm ni rostam, CHENGE NA LOWASA....don. wengine ni tia maji tia maji tu! mbinguni hawapo, duniani hawapo
 
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
2,730
Likes
2,418
Points
280
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
2,730 2,418 280
nilimsikia mama kilango akihutubia wana same ikilaani hijabu nikajiuliza mbona hayuko uwanja wa mapambano leo nimepata jibu hayo ndio ya kuwaambia wana igunga wanafanywa wajinga na ccm ana kilango ni kama nape hatakiwi maana ndio walewale vigeugeu.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Waliitwa wapiganaji ndani ya CCM na wakawa ndio tumaini la CCM katika uvuaji magamba, je imetokea nini ? Mbona hawako Igunga kwenye uwanja wa mapambano na badala yake walioitwa mafisadi ndio wanatamba ? Naomba maoni ya wakereketwa humu ndani wanisaidie kulitatua hili fumbo, imekuaje hadi hawa wapiganaji hatuwasikii tena ?

View attachment 38028




attachment.php?attachmentid=38028&d=1317237853



Je wametupa silaha chini au yenyewe ndio magamba na sasa yamevuliwa ?
CCM ina jeshi kubwa, kwa nn watumie bunduki kumuua nzi ? walio enda igunga wanatosha kuwapakata CDM na kuwafanya watakavyo
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,494
Likes
104
Points
160
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,494 104 160
Lakini hata Lowassa na Chenge anayekijua vizuri Kisukuma hawako kule. Binafsi nakwazwa mno na mtu kufanyiwa kampeni badala ya yeye mwenyewe kufanya. Hii naifananisha na mtu kuchangiwa ili afanye harusi yake mwenyewe. Dalali kafunikwa kabisa na hawa ma-celebrity wa siasa za nchi hii.
 
M

Mzee Madoshi

Senior Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
134
Likes
6
Points
35
M

Mzee Madoshi

Senior Member
Joined Feb 16, 2011
134 6 35
Wakati Nape anaanza kupiga 'Kelele' alionekana kama sisimizi anayepiga kelele akitaka Tembo ambaye ni Rostam aondoke pale alipokaa kwa sababu amewaumiza na alikuwa anaendelea kuwaumiza wengi sana, isipokuwa wana-CCM wa Igunga tu. Kelele zikazidi sana mpaka Tembo akakosa usingizi ila akavumilia kwa kudhani kuwa sisimizi hawezi kumuondoa pale. Lakini Nape hakuacha kupiga kelele mpaka Tembo Rostam akakosa amani kabisa na kusema hii shida yote ni ya nini? Kwa nini nisiondoke ili niachane na Kelele hizi. Taratibu Tembo likajinyanyua na kuondoka, sio kwa kupenda, bali ni kwa sababu ya Kelele za Nape. Kwa hasira na gadhabu ya kukosa usingizi likaamua kuharibu kabisa makazi ya sisimizi ali asirudie tena kupiga kelele za namna hiyo, na kikubwa ni kwenda kumshitaki kwa watu wa Igunga ambao wamefaidika sana na fadhila zake, na kuwaambia kuwa mbaya wangu ndio mbaya wenu, na mbaya huyu ni Nape. Lakini kwa picha kubwa sidhani kama Tembo huyu anakubalika nchi nzima, hususan kwa wale ambao wameumia zaidi kiuchumi kutokana na wizi wa kifisadi, na kisiasa kutokana na uanzishaji wa siasa uchwara za kupakana matope. Ni juzi tu gazeti lake limeendelea kuzidi kulipa fidia watu kama Mzee Sumaye, ambaye nasikia haziivi kabisa na Mzee wa Monduli
 
B

buyegiboseba

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
535
Likes
0
Points
0
B

buyegiboseba

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
535 0 0
Dawa ya mchawi mpe mtoto akulelea, mtoto atakuwa salama, ho wapiganaji uchwara wamezibwa midomo kwa kupewa uwaziri, unaibu na kelele zote kwisha, Ole sendeka na Kilango nao wananyenyekea huenda wakapata chochote , hii inaonyesha wazi kuwa wapiga kelele ndani ya CCM ni njaa tu,uchu wa madaraka hawana lolote.
Tanzania itakombolewa na umma wa watanzania kwa nguvu ya umma,walafi wa madaraka hawatatusaidia lolote.bahati nzuri Mungu humaliza mchezo wote hapahapa duniani na watu wakishuhudia,mfano Libya,aliyewaita wananchi Panya ndo kageuka panya buku sijui anakaa mapangoni kama Saddam. Mwisho wa CCM tutaushuhudia kwa macho yetu wenyewe.
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,389
Likes
2,291
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,389 2,291 280
CCM si mchezo. Watu kibao wamepigwa marufuku kukanyaga Igunga hadi Naibu Katibu Mkuu Bara achilia mbali yule anayetakiwa kueneza! Fitina za kisiasa hizo!!
 
L

lemberwa

Member
Joined
Mar 30, 2011
Messages
21
Likes
0
Points
0
L

lemberwa

Member
Joined Mar 30, 2011
21 0 0
Hawa jamaa wanasemekano wanayo damu ya kungunni ndani ya ccm
 

Forum statistics

Threads 1,235,727
Members 474,712
Posts 29,232,567