Walichotegemea na kinachokuja ni Vitu Viwili tofauti...Jirani

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Apr 21, 2013
1,854
2,000
Angalau wao wana Uhuru wa kukosoa ingekuwa hapa wangewekwa sungusungu kwenye mitandao ya jamii kuangalia wanao mdrive drive.
 
  • Thanks
Reactions: ydn

samsun

JF-Expert Member
Feb 9, 2014
7,396
2,000
Baada ya kutushinda kwa kila kitu,wameenda mbali sasa hivi wanatushinda hata uhuru wa kuongea.
 

Ranks

JF-Expert Member
Oct 21, 2012
2,592
2,000
Hiyo kali hivyo wanalalamika!!!Thithi tinawaletea ile ya karne ilee na ladhma mshangilie.
images-67.png

images-1667.jpeg
 
  • Thanks
Reactions: ydn

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom