Elections 2010 Walichokisema Observers wa EU

Lyampinga

Senior Member
Apr 13, 2008
145
225
Ndugu zangu nimeambatanisha report ya waangalizi wa Ulaya kwenye uchaguzi wetu, jamaa wangu mmoja ambaye alikuwa anafanya kazi nao kaniambia jamaa walikuwa disappointed sana na mambo mengi kwenye uchaguzi wetu.
 

Attachments

  • File size
    499.1 KB
    Views
    111

Mhafidhina

JF-Expert Member
Feb 6, 2008
549
0
Ukweli mtupu:

A peaceful and generally orderly election day; key stages of the electoral process lacked transparency
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom