Wale wote wanaotumia bidhaa za kampuni ya xiaomi tukutane hapa ili kupeana ujanja

Kilangi masanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
1,923
Points
2,000

Kilangi masanja

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
1,923 2,000
Hello wanajukwaa natumai ni wazima wa afya!

Nachukua fursa hii kuomba wale wote wanaotumia bidhaa za kampuni ya xiaomi tukutane hapa ili kupeana ujanja, utundu na yale yote yaliyomo ndani ya simu hizi na bidhaa zingine za kampuni ya xiaomi.

BINAFSI natumia xiaomi redmi note 4 simu iko vizuri for affordable price.

KARIBUNI
 

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,861
Points
2,000

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,861 2,000
Hapo mimi huwa sina mjadala na gonga OPEN DISPUTE.
Hata kama ni buku mbili. Purchase protection ikiisha sijui utaanza kumdai nani zaidi ya kuwa na matumaini tu kuwa mzigo utafika ila hujui ni lini.
Kwa uzoefu wangu Hao jamaa wanafikiSha mzigo ndani ya siku 40 au hata 60 nishawahi kuopen dispute kama mara 3 hivi baada ya kuona protection time inakaribia ukingoni.
Mara zote Nilipata refund then baada ya wiki 2-4 mzigo huoo so ikabidi niwalipe upya.
 

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,861
Points
2,000

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,861 2,000
Tracking inaonesha order completed maana yake nini?
Je umeenda kucheck posta?
Hao jamaa nyoko sana yaani ukishaagiza yabidi upotezee tu pia wana tabia ya kuchange tracking number.
Mi kunakipindi niliagiza nikapewa tracking number S00000050872494 Kila niki track Hola ila nikaja kukuta parcel posta imekuja kwa tracking nyingine kabisa LP004070011TZ
 

Ngomakipiki

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
330
Points
250

Ngomakipiki

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
330 250
Posta nimecheki hamna.
Ila kwa maelezo ya posta ni kwamba hizo parcel zikifika dar wanazipa tracking number mpya.
Je umeenda kucheck posta?
Hao jamaa nyoko sana yaani ukishaagiza yabidi upotezee tu pia wana tabia ya kuchange tracking number.
Mi kunakipindi niliagiza nikapewa tracking number S00000050872494 Kila niki track Hola ila nikajua kukuta parcel posta imekuja kwa tracking nyingine kabisa LP004070011TZ
 

SangaweJr

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
2,543
Points
2,000

SangaweJr

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
2,543 2,000
Je umeenda kucheck posta?
Hao jamaa nyoko sana yaani ukishaagiza yabidi upotezee tu pia wana tabia ya kuchange tracking number.
Mi kunakipindi niliagiza nikapewa tracking number S00000050872494 Kila niki track Hola ila nikajua kukuta parcel posta imekuja kwa tracking nyingine kabisa LP004070011TZ
Hiyo tracking number ni ya Tz so ilitolewa na posta.
 

SangaweJr

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
2,543
Points
2,000

SangaweJr

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
2,543 2,000
Kwa uzoefu wangu Hao jamaa wanafikiSha mzigo ndani ya siku 40 au hata 60 nishawahi kuopen dispute kama mara 3 hivi baada ya kuona protection time inakaribia ukingoni.
Mara zote Nilipata refund then baada ya wiki 2-4 mzigo huoo so ikabidi niwalipe upya.
Yule seller alie ni refund, mzigo ukafika miezi kadhaa mbele, imebidi niagize mzigo mwingine na bei ilikuwa imeshuka kidogo. Then baada ya siku kama saba nika confirm kuwa nime pata mzigo.
 

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,861
Points
2,000

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,861 2,000
Hiyo tracking number ni ya Tz so ilitolewa na posta.
Ndo inavyoonekana ila sijaelewa why posta tz wabandike sticker yenye tracking nisiyoijua ambayo ni tofauti kabisa na Ile niliyopewa na Seller?
Hawa courier
1.China post small packet plus
2.4PX Singapore post omo pro
3. Yanwen Economic Air mail
4.Sunyou Economic Air mail

Agiza tu pale unapokuwa huna pressure ya kupata mzigo hivi Karibuni.
 

BANGO JEUPE

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2015
Messages
2,417
Points
2,000

BANGO JEUPE

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2015
2,417 2,000
Mkuu nimetoka kuchukua Redmi 7A kwa ajili ya wife
Lakini upepo wa TRA umenipiga jumla 42,000, hata simu yenyewe naipokea bila furaha

Nimefika mapokezi muhudumu ananiuliza ww ni mgeni? Nikamjibu ndio!

Akasema tuone mtandao ulionunulia tujue Bei ya mzigo, nikazuga seller hajatuma Bei

Akasema akikutumia urudi tucheki..
Sikua na jinsi ikabidi nimfungulie simu akachukua acheki Bei halisi

wamenivua 42,000 TZS hiyo
Sawa Mkuu. Utatujuza zaidi
 

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,861
Points
2,000

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,861 2,000
Mkuu nimetoka kuchukua Redmi 7A kwa ajili ya wife
Lakini upepo wa TRA umenipiga jumla 42,000, hata simu yenyewe naipokea bila furaha

Nimefika mapokezi muhudumu ananiuliza ww ni mgeni? Nikamjibu ndio!

Akasema tuone mtandao ulionunulia tujue Bei ya mzigo, nikazuga seller hajatuma Bei

Akasema akikutumia urudi tucheki..
Sikua na jinsi ikabidi nimfungulie simu akachukua acheki Bei halisi

wamenivua 42,000 TZS hiyo
Daah mkuu inamaana seĺler hajakutumia pdf attachment via email?
Au alikuwa hatoi ushirikiano??
** Muhimu tusisitize seller anapotuma mzigo akutumie kabisa declaration value maana hawajamaa wa TRA midà mingine wanakomoa.
Baadae nitaweka attachment hapa
 

BANGO JEUPE

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2015
Messages
2,417
Points
2,000

BANGO JEUPE

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2015
2,417 2,000
Mkuu huyo fantacy hajareply hadi leo msg yangu, nilimuombea tangu tarehe 4 Oct
Sasa nikaona bora nikachukue hivyohivyo
Daah mkuu inamaana seĺler hajakutumia pdf attachment via email?
Au alikuwa hatoi ushirikiano??
** Muhimu tusisitize seller anapotuma mzigo akutumie kabisa declaration value maana hawajamaa wa TRA midà mingine wanakomoa.
Baadae nitaweka attachment hapa
 

BANGO JEUPE

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2015
Messages
2,417
Points
2,000

BANGO JEUPE

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2015
2,417 2,000
Alafu hajaweka glass porotecter wakati niliadd
Nifanyeje nipate porotecter mkuu
Daah mkuu inamaana seĺler hajakutumia pdf attachment via email?
Au alikuwa hatoi ushirikiano??
** Muhimu tusisitize seller anapotuma mzigo akutumie kabisa declaration value maana hawajamaa wa TRA midà mingine wanakomoa.
Baadae nitaweka attachment hapa
 

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,861
Points
2,000

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,861 2,000
Alafu hajaweka glass porotecter wakati niliadd
Nifanyeje nipate porotecter mkuu
Piga picha ya vyote ulivyopata kama evidence then fungua dispute akurefund.
Wakati unasubiria ağiza protector kwa sellers wengine.
Kama mtakubaliana usubiri akutumie fantancy hiyo ni juu yako
 

skate-board

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2018
Messages
253
Points
250

skate-board

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2018
253 250
Daah nikiona hii habar nawaza sanaa maana nimetok kulipia sim iko njian aisee sijui nitawaepukaje hao jamaa,,

Em tupeane maujanja wadau.
Mkuu nimetoka kuchukua Redmi 7A kwa ajili ya wife
Lakini upepo wa TRA umenipiga jumla 42,000, hata simu yenyewe naipokea bila furaha

Nimefika mapokezi muhudumu ananiuliza ww ni mgeni? Nikamjibu ndio!

Akasema tuone mtandao ulionunulia tujue Bei ya mzigo, nikazuga seller hajatuma Bei

Akasema akikutumia urudi tucheki..
Sikua na jinsi ikabidi nimfungulie simu akachukua acheki Bei halisi

wamenivua 42,000 TZS hiyo
 

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,861
Points
2,000

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,861 2,000
Daah nikiona hii habar nawaza sanaa maana nimetok kulipia sim iko njian aisee sijui nitawaepukaje hao jamaa,,

Em tupeane maujanja wadau.
Anza kuchat na Seller akupe Invoice ya declaration value .
Mimi sijawahi kudakwa ila jamaa wanaweza kukuotea.
 

ze kokuyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
6,672
Points
2,000

ze kokuyo

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
6,672 2,000
Mkuu nimetoka kuchukua Redmi 7A kwa ajili ya wife
Lakini upepo wa TRA umenipiga jumla 42,000, hata simu yenyewe naipokea bila furaha

Nimefika mapokezi muhudumu ananiuliza ww ni mgeni? Nikamjibu ndio!

Akasema tuone mtandao ulionunulia tujue Bei ya mzigo, nikazuga seller hajatuma Bei

Akasema akikutumia urudi tucheki..
Sikua na jinsi ikabidi nimfungulie simu akachukua acheki Bei halisi

wamenivua 42,000 TZS hiyo
Hii Sasa ishakua taabu!

Hivi Bongo ni maduka gani wanauza hizi Xiaomi,maana ukishalipia hizo Kodi Bei inakua sawa tu na utakayokua umenunulia hapahapa.
 

ze kokuyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
6,672
Points
2,000

ze kokuyo

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
6,672 2,000
Mkuu nimetoka kuchukua Redmi 7A kwa ajili ya wife
Lakini upepo wa TRA umenipiga jumla 42,000, hata simu yenyewe naipokea bila furaha

Nimefika mapokezi muhudumu ananiuliza ww ni mgeni? Nikamjibu ndio!

Akasema tuone mtandao ulionunulia tujue Bei ya mzigo, nikazuga seller hajatuma Bei

Akasema akikutumia urudi tucheki..
Sikua na jinsi ikabidi nimfungulie simu akachukua acheki Bei halisi

wamenivua 42,000 TZS hiyo
Aisee Pole Mkuu.

Ila hawa jamaa wapunguze Kodi ili watu wapende kulipa kodi,21% ni parefu sana
 

Forum statistics

Threads 1,344,894
Members 516,059
Posts 32,838,798
Top