Wale wote wanaotumia bidhaa za kampuni ya xiaomi tukutane hapa ili kupeana ujanja

Kilangi masanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
1,923
Points
2,000

Kilangi masanja

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
1,923 2,000
Hello wanajukwaa natumai ni wazima wa afya!

Nachukua fursa hii kuomba wale wote wanaotumia bidhaa za kampuni ya xiaomi tukutane hapa ili kupeana ujanja, utundu na yale yote yaliyomo ndani ya simu hizi na bidhaa zingine za kampuni ya xiaomi.

BINAFSI natumia xiaomi redmi note 4 simu iko vizuri for affordable price.

KARIBUNI
 

halloperidon

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
1,943
Points
2,000

halloperidon

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2015
1,943 2,000
Redmi note 7 Pro inauzwa

Ram 6GB
Storage 128 GB
Battery 4000mAh

Bei 600,000 Tsh.

Imenunuliwa July mwishoni.
Haina scratch yoyote.
Kila kitu kipo, utapewa mpaka risiti.

Sababu ya kuuza:Nataka hela nimefulia
Simu iko Dar

Mawasiliano:natokahapa@gmail.com au PM
View attachment 1226353View attachment 1226354View attachment 1226355View attachment 1226356View attachment 1226357View attachment 1226358View attachment 1226359View attachment 1226360
naona ni chinese ROM haisumbui google play store?
 

skate-board

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2018
Messages
253
Points
250

skate-board

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2018
253 250
Vp tracking ya RB?
Mzigo kuwa FGN au DP inategemea na tracking number utakayopewa, nikimaanisha kama seller atakutumia mzigo kawaida au kama Regista.

Kwa uzoefu wangu mimi FGN inakuwa mizigo ile niliyolipia shipping na tracking number yake inakuwa inaanza na R (RP au RB kutegemea kama mzigo umetumwa na China Post au Singapore post) kuna ile ya LP pia nimepokea kama FGN.

DP inakuwaga sana sana ile mizigo yenye tracking number zinazoanza na U (UC/UN/UG) hii ndio ile mizigo yetu inayochukuwa miezi kuwasili. Na hapa kuna mawili kuna ile mizigo unapokea (kwa Dar pale posta makao makuu) kule counter number kumi na Private bag, sasa hapa sielewagi maana kuna mizigo nanunua kutoka eBay na shipping nalipa bei kubwa sana alafu napokea Private bag na bado natoa 2350.

RDP hii mara nyingi ni mizigo ile ya bei kubwa au ina vitu kama nguo, viatu, begi au electronics ambayo inaonekana taxable na TRA. Tracking number yake pia inakuwa inaanza na R. Kwa mimi mizigo yangu iliyoingia huku ilikuwa na tracking number ya (RF, RY, RV) QUOTE]
 

ze kokuyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
6,672
Points
2,000

ze kokuyo

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
6,672 2,000
Nimefanikiwa kupata declaration kwenye feedback
Ila sijajua kama nisubiri hadi wanitumie msg kama posta au niende nikachukue hivyo hivyo maana mzigo wameuteka tangu tarehe 4 mwezi huu
Mkuu tupe mrejesho, vipi mzigo uliupata?! Na je ulilipa kiasi gani TRA?!
 

BANGO JEUPE

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2015
Messages
2,417
Points
2,000

BANGO JEUPE

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2015
2,417 2,000
Nilienda posta wakasema nisubiri hadi nitumiwe msg, nikasema mzigo unasoma uko chini ya TRA wakasema wao bado hawajaupokea toka TRA hivyo nisubiri nikitumiwa msg niende nikachukue mzigo wangu palepale Posta

So now niko nasubiri nipate hiyo msg.. track no. Inasoma mzigo uko chini ya Customs tangu tarehe 4 mwezi huu..

Gharama sijui watanicharge Bei ngapi maana sijawahi pokea mzigo wenye track no. Inayosoma "mzigo uko chini ya customs"

Mzigo ni smartphone
Mkuu tupe mrejesho, vipi mzigo uliupata?! Na je ulilipa kiasi gani TRA?!
 

ze kokuyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
6,672
Points
2,000

ze kokuyo

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
6,672 2,000
Nilienda posta wakasema nisubiri hadi nitumiwe msg, nikasema mzigo unasoma uko chini ya TRA wakasema wao bado hawajaupokea toka TRA hivyo nisubiri nikitumiwa msg niende nikachukue mzigo wangu palepale Posta

So now niko nasubiri nipate hiyo msg.. track no. Inasoma mzigo uko chini ya Customs tangu tarehe 4 mwezi huu..

Gharama sijui watanicharge Bei ngapi maana sijawahi pokea mzigo wenye track no. Inayosoma "mzigo uko chini ya customs"

Mzigo ni smartphone
Sawa Mkuu. Utatujuza zaidi
 

Ngomakipiki

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
330
Points
250

Ngomakipiki

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
330 250
Naomba Muongozo hapa.
Niliagiza mzigo tangia mwezi wa nane lakini mpaka saiz sijaupokea posta.
Zilipofika siku 48 seller aliextend purhase protection saiz zimebaki siku 29 baada ya kuongeza hiyo purchase protection.
Tracking inasomeka hivo.
Je kuna uwezekano wa kupokea huo mzigo au ndo nimepigwa?
Screenshot_2019-10-09-15-49-52-024_com.alibaba.aliexpresshd.jpeg
 

Ngomakipiki

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
330
Points
250

Ngomakipiki

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
330 250
Naomba Muongozo hapa.
Niliagiza mzigo tangia mwezi wa nane lakini mpaka saiz sijaupokea posta.
Zilipofika siku 48 seller aliextend purhase protection saiz zimebaki siku 29 baada ya kuongeza hiyo purchase protection.
Tracking inasomeka hivo.
Je kuna uwezekano wa kupokea huo mzigo au ndo nimepigwa?View attachment 1227613
Tracking inaonesha order completed maana yake nini?
 

rip faza_nelly

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2018
Messages
2,231
Points
2,000

rip faza_nelly

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2018
2,231 2,000
Hao Yanwe ni nyoko mamaeeee zao. Utaupata ila kwa kuchelewa sana
Naomba Muongozo hapa.
Niliagiza mzigo tangia mwezi wa nane lakini mpaka saiz sijaupokea posta.
Zilipofika siku 48 seller aliextend purhase protection saiz zimebaki siku 29 baada ya kuongeza hiyo purchase protection.
Tracking inasomeka hivo.
Je kuna uwezekano wa kupokea huo mzigo au ndo nimepigwa?View attachment 1227613
 

Dumelang

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,725
Points
2,000

Dumelang

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,725 2,000
Mie ilichukua siku 90. Siku naenda posta naukuta. Iliisha mida seller aka extend, ukaisha, akaniomba niwe na subra. Nami ckutaka kukomaa na ki shilingi elfu 12 kuwa refunded. Hatimae nikaupata

Ushauri ni bora kugharamika ukatumia
Singapore post
China registered airmail au
Aliexpress standard shipping (singapore)

Kama huna stress za kumsumbua seller, tumia hizo zingine, Ikiwepo
china small packet parcel
Itachukua muda gani mkuu maana saiz zimeshafika siku 60
 

Honestty

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2018
Messages
4,007
Points
2,000

Honestty

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2018
4,007 2,000
Naomba Muongozo hapa.
Niliagiza mzigo tangia mwezi wa nane lakini mpaka saiz sijaupokea posta.
Zilipofika siku 48 seller aliextend purhase protection saiz zimebaki siku 29 baada ya kuongeza hiyo purchase protection.
Tracking inasomeka hivo.
Je kuna uwezekano wa kupokea huo mzigo au ndo nimepigwa?View attachment 1227613
Wahuni tu hawa..hesabu November hapo!
 

SangaweJr

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
2,543
Points
2,000

SangaweJr

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
2,543 2,000
Naomba Muongozo hapa.
Niliagiza mzigo tangia mwezi wa nane lakini mpaka saiz sijaupokea posta.
Zilipofika siku 48 seller aliextend purhase protection saiz zimebaki siku 29 baada ya kuongeza hiyo purchase protection.
Tracking inasomeka hivo.
Je kuna uwezekano wa kupokea huo mzigo au ndo nimepigwa?View attachment 1227613
Hapo mimi huwa sina mjadala na gonga OPEN DISPUTE.
Hata kama ni buku mbili. Purchase protection ikiisha sijui utaanza kumdai nani zaidi ya kuwa na matumaini tu kuwa mzigo utafika ila hujui ni lini.
 

Forum statistics

Threads 1,344,894
Members 516,074
Posts 32,838,993
Top