Wale wote wanaotumia bidhaa za kampuni ya Xiaomi tukutane hapa ili kupeana ujanja

Kilangi masanja

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
2,395
2,000
Hello wanajukwaa natumai ni wazima wa afya!

Nachukua fursa hii kuomba wale wote wanaotumia bidhaa za kampuni ya xiaomi tukutane hapa ili kupeana ujanja, utundu na yale yote yaliyomo ndani ya simu hizi na bidhaa zingine za kampuni ya xiaomi.

BINAFSI natumia xiaomi redmi note 4 simu iko vizuri for affordable price.

KARIBUNI
 

Mr. Mobile

JF-Expert Member
Aug 28, 2017
1,428
2,000
Mtaalamu wetu nimeagiza mzigo huu hapa, je unauelezeaje kwa jinsi unavyoufahamu labda? View attachment 1225969 View attachment 1225971 View attachment 1225972 View attachment 1225973 View attachment 1225975

Sent from my VFD 300 using JamiiForums mobile app
Ni simu ambayo nimebahatika kuitumia kwa muda kidogo, kwa bei yake hautojutia kuimiliki, ipo vizuri kuanzia kwenye performance kwa mid users, build quality pia camera nzuri kwa bei hiyo naona ni bora sana. Kwa watu waliozoea hizi simu pendwa za Tekno wakiiona lazima udenda uwatoke yaani kila mtu alikuwa akiiona anauliza hii ni simu gani?? Na wanaazima wapigie picha. Hautojutia hakika! Kwenye Mapungufu yapo ila kwa bei hiyo naweza kusema haina mapungufu.
 

wise boi

JF-Expert Member
Aug 9, 2017
296
1,000
Redmi note 7 Pro inauzwa

Ram 6GB
Storage 128 GB
Battery 4000mAh

Bei 600,000 Tsh.

Imenunuliwa July mwishoni.
Haina scratch yoyote.
Kila kitu kipo, utapewa mpaka risiti.

Sababu ya kuuza:Nataka hela nimefulia
Simu iko Dar

Mawasiliano:natokahapa@gmail.com au PM
View attachment 1226353 View attachment 1226354 View attachment 1226355 View attachment 1226356 View attachment 1226357 View attachment 1226358 View attachment 1226359 View attachment 1226360
Mkuu nipo nje ya mada kidogo
Hiyo font nimeipenda inaitwaje?
Umeipata wapi?
 

halloperidon

JF-Expert Member
Feb 16, 2015
1,940
2,000
Redmi note 7 Pro inauzwa

Ram 6GB
Storage 128 GB
Battery 4000mAh

Bei 600,000 Tsh.

Imenunuliwa July mwishoni.
Haina scratch yoyote.
Kila kitu kipo, utapewa mpaka risiti.

Sababu ya kuuza:Nataka hela nimefulia
Simu iko Dar

Mawasiliano:natokahapa@gmail.com au PM
View attachment 1226353 View attachment 1226354 View attachment 1226355 View attachment 1226356 View attachment 1226357 View attachment 1226358 View attachment 1226359 View attachment 1226360
naona ni chinese ROM haisumbui google play store?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom