Wale wote wanaotumia bidhaa za kampuni ya xiaomi tukutane hapa ili kupeana ujanja

  • Thread starter Kilangi masanja
  • Start date
Kilangi masanja

Kilangi masanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
1,838
Points
2,000
Kilangi masanja

Kilangi masanja

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
1,838 2,000
Hello wanajukwaa natumai ni wazima wa afya!

Nachukua fursa hii kuomba wale wote wanaotumia bidhaa za kampuni ya xiaomi tukutane hapa ili kupeana ujanja, utundu na yale yote yaliyomo ndani ya simu hizi na bidhaa zingine za kampuni ya xiaomi.
BINAFSI natumia xiaomi redmi note 4 simu iko vizuri for affordable price.
KARIBUNI
 
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,800
Points
2,000
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,800 2,000
Mkuu ushapata mzigo wako, dar wana let down sana, mimi mzigo imefika tangu tarehe 9 asbh dar. Mpk leo haujafika Singida. Yan posta Tanzania kero sana.

Wenye uzoefu na mizigo kuja mikoani watuambie inachikuaga siku ngapi toka dar kuja mkoa.
Maana mizigo iliopita nilipokelea dar
Nadhani huwa wanatuma mikoani mara 1 au mbili kwa wiki shida inakuja iwapo utaratibu wao ni kutuma kila J3 asubuhi sasa parcel yako ikaingia Dar J3 Mchana au j4 itabidi usubiri hadi j3 nayofuata.
 
Mr. Mobile

Mr. Mobile

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2017
Messages
1,261
Points
2,000
Mr. Mobile

Mr. Mobile

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2017
1,261 2,000
Nadhani huwa wanatuma mikoani mara 1 au mbili kwa wiki shida inakuja iwapo utaratibu wao ni kutuma kila J3 asubuhi sasa parcel yako ikaingia Dar J3 Mchana au j4 itabidi usubiri hadi j3 nayofuata.
Mizigo inayokuja mikoani kwa mkoa kama Dodoma inasafirishwa kila siku muda wa usiku na inafika asubuhi Dodoma.
20190911_171639-jpeg.1204582
 
Mr. Mobile

Mr. Mobile

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2017
Messages
1,261
Points
2,000
Mr. Mobile

Mr. Mobile

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2017
1,261 2,000
Hawana uzuri wowote ule kwani mizigo yao hadi iende Amsterdam halafu ndio itumwe kuja kwenye nchi zetu. Bora Singapore Post mizigo inaenda Change International Airport ambapo ni karibu na China hivyo mizigo inawahi kufika kutokana na ukaribu uliopo kati ya China na Singapore.
Hivi hawa Post NL ni wazuri kama AE std shipping? Nimeona wao estimated delivery date ni 23-39days while AE Std ni 23-43days
 
msukuma.com

msukuma.com

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2016
Messages
1,258
Points
2,000
msukuma.com

msukuma.com

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2016
1,258 2,000
Hawana uzuri wowote ule kwani mizigo yao hadi iende Amsterdam halafu ndio itumwe kuja kwenye nchi zetu. Bora Singapore Post mizigo inaenda Change International Airport ambapo ni karibu na China hivyo mizigo inawahi kufika kutokana na ukaribu uliopo kati ya China na Singapore.
Nilitaka kuwatumia ila baadae nikaruka futi 100, kumbe ni ndugu na Malaysia Post mizigo mpaka ifike kwanza South Africa.
 
Mr. Mobile

Mr. Mobile

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2017
Messages
1,261
Points
2,000
Mr. Mobile

Mr. Mobile

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2017
1,261 2,000
kwahyo ni level za Tecno
Umidigi sio level ya Tecno mkuu, hizi zenyewe wanajitahidi kwenye build quality pia kuweka zile MTK chipset zenye nguvu kabisa ambazo Tecno hawaweki kwenye hata flagship zao. Mfano Umidigi X imeipita kila idara Tecno Phantom 9 simu ya laki saba wakati Umidigi X unaipata around laki tano na ushee.
img_20190901_101814-jpeg.1204615
img_20190831_094848-jpeg.1204616
 
msukuma.com

msukuma.com

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2016
Messages
1,258
Points
2,000
msukuma.com

msukuma.com

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2016
1,258 2,000
Umidigi sio level ya Tecno mkuu, hizi zenyewe wanajitahidi kwenye build quality pia kuweka zile MTK chipset zenye nguvu kabisa ambazo Tecno hawaweki kwenye hata flagship zao. Mfano Umidigi X imeipita kila idara Tecno Phantom 9 simu ya laki saba wakati Umidigi X unaipata around laki tano na ushee.
View attachment 1204615View attachment 1204616
A5 pro ina bei gani?
 
msukuma.com

msukuma.com

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2016
Messages
1,258
Points
2,000
msukuma.com

msukuma.com

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2016
1,258 2,000
Umidigi sio level ya Tecno mkuu, hizi zenyewe wanajitahidi kwenye build quality pia kuweka zile MTK chipset zenye nguvu kabisa ambazo Tecno hawaweki kwenye hata flagship zao. Mfano Umidigi X imeipita kila idara Tecno Phantom 9 simu ya laki saba wakati Umidigi X unaipata around laki tano na ushee.
View attachment 1204615View attachment 1204616
A5 pro na Xiaomi redmi 6 ipi kali?
 
Kazetela

Kazetela

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2016
Messages
1,390
Points
2,000
Kazetela

Kazetela

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2016
1,390 2,000
Chief samahan unaeza nielekeza namna ya kufanya malipo ni vitu gan napaswa niwe navyo
Sawa Chief. Vitu vya kuzingatia kufanya mpaka kuagiza mzigo mtandaoni ni kama ifuatavyo:-
1.MasterCard, au VisaCard ya benk.
2.Kama huna kadi ya Benk basi tengeneza VodaCom M-Pesa MasterCard na hakikisha umeweka pesa huko.
3.Mzigo uliouchagua kununua.
4.Carrier aneoupost mi natumia AliExpress standard shipping anafikisha mzigo kwa haraka.
5.Anwani yako, mtaa, kijiji, kata,wilaya,mkoa na taifa.
6.Agiza mzigo na usubiri.
 
B

BABA LEA WATOTO

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2017
Messages
259
Points
1,000
B

BABA LEA WATOTO

JF-Expert Member
Joined May 6, 2017
259 1,000
Ushauri ninunue ipi kati ya xiomi 6A, xiomi note 7 na doogee N20?

Description:

Basic InformationModelDOOGEE N20(4GB+64GB)Band

2G: GSM: B2(1900)/B3(1800)/B5(850)/B8(900)

3G: WCDMA: B1(2100)/B8(900)

4G: FDD-TLE: B1(2100)/B3(1800)/B7(2600)/B8(900)/B20(800

SIM CardDual SIM Card Dual Standby (1 Nano-SIM + 1 Nano-SIM or 1 Nano-SIM+ 1 TF Card)StyleBarColorObsidian Black, Phantom PurpleSystemOSAndroid 9.0 PieCPUHelio P23(MT6763V/V), Octa Core, 4X Cortex-A53 up to 2.0GHz, 4X Cortex-A53 up to 1.5GHz,GPUARM Mali-G71-MP2 700MHzRAM4GBROM64GBCard ExtendSupport TF Card up to 128GB extendedScreenDisplay Size6.3 Inch FHD+ Waterdrop DisplayResolution2280*1080 PixelPixel Density428ppiTypeIPSPanel TechnologyMulti-touchSupport FormatAudio Playback FormatMP3/ M4A/ AAC/ MKA/ AMR/ ALAC/ FLAC/ APE/ WAVVideo Playback FormatSupport AVI, MP4, WMV, RMVB, MKV, MOV, ASF, RM, FLV and Other Video Formats up to 720p@30fpsVideo Produce FormatSupport up to 720p@30fps Video ShootingData Transfer & ConnectivityData transferUSB/bluetoothMobile internetWAP/WiFiEarphone Port3.5mmFeaturesCamera/Picture
Resolution

Triple Rear Camera: 16MP+8MP+ 8MP F/2.0

130° Wide-angle

OIS
LED Flash

Front Camera: 16.0MP F/2.0

80° Wide-angle

MessageSMS/MMSLanguageEnglish, Spanish, Portuguese (Brazil), Portuguese (Portugal), Italian, German, French, Russian, Arabic, Malay, Thai, Greek, Ukrainian, Croatian, Czech,Simplified Chinese, Traditional Chinese.(It has updated 48 languages)InputHandwrite/KeypadWIFISupportbluetoothSupportOTASupportOTGSupportGPSSupportSensorG-sensor, Proximity Sensor, Ambient Light SenorFingerprintRear Fingerprint Unlocking
0.1s Unlock
360° IdentificationDimensions158.96*77.1*8.4mmWeight160gBattery4350mAh(Built in Polymer Battery, 5V/2A)Other FeaturesCalculator, Clock, Calendar, Music, Sound Recorder, Vide Player, FM Radio, etc.Package Included1 x DOOGEE N20 Phone1 x USB Cable1 x EU Charger(5V/2A)1 x User Manual1 x Warranty Card1 x Eject pin
 
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2018
Messages
3,623
Points
2,000
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2018
3,623 2,000
Mkuu ushapata mzigo wako, dar wana let down sana, mimi mzigo imefika tangu tarehe 9 asbh dar. Mpk leo haujafika Singida. Yan posta Tanzania kero sana.

Wenye uzoefu na mizigo kuja mikoani watuambie inachikuaga siku ngapi toka dar kuja mkoa.
Maana mizigo iliopita nilipokelea dar
Nimeupata leo asubhi..nilienda kuulizia akajibu ulifika jioni!

Hlf hawa seller kweny bei ya bidhaa naona wanaandika pungufu ya ile niliyolipia! Tuseme kama kitu ni 40000 anaandika 20000 (in $ form)..labda kuna kitu wanakwepa bidhaa inaposafirishwa.
 
Baraka Issack Msomba

Baraka Issack Msomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2015
Messages
796
Points
1,000
Baraka Issack Msomba

Baraka Issack Msomba

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2015
796 1,000
Nimeupata leo asubhi..nilienda kuulizia akajibu ulifika jioni!

Hlf hawa seller kweny bei ya bidhaa naona wanaandika pungufu ya ile niliyolipia! Tuseme kama kitu ni 40000 anaandika 20000 (in $ form)..labda kuna kitu wanakwepa bidhaa inaposafirishwa.
Wanawakwepa Customs
Asipofanya hivyo ,utapigwa USHURU/KODI mpaka UCHAKAE na TRA ,Tuwashukuru sana sellers ,kwa wanachotufanyia ,kupunguza Bei halisi ya Bidhaa

Sometimes ,ukichat nae anaweza kuandia bidhaa ni GIFT ,ukachukia buree bila makato kato
 
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,800
Points
2,000
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,800 2,000
Hapo nyuma nimeagiza mizigo mingi sana ikiwemo simu kadhaa sikuwahi kukutana na tozo pale posta.
Lakini sasa imefika mizigo mitatu kila mzigo naambiwa niulipie Tsh 2350. Na ni small packages.
Na hata shipping mzigo miwili nimelipia shipping.
Lakini risiti inaonesha ni gharama za shipping.
Hiyo ni kwaajili ya allocation of parcel.
 
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,800
Points
2,000
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,800 2,000
Wanawakwepa Customs
Asipofanya hivyo ,utapigwa USHURU/KODI mpaka UCHAKAE na TRA ,Tuwashukuru sana sellers ,kwa wanachotufanyia ,kupunguza Bei halisi ya Bidhaa

Sometimes ,ukichat nae anaweza kuandia bidhaa ni GIFT ,ukachukia buree bila makato kato
TRA wamepewa mamlaka ya kufungua parcel but wamepotezea ila sasa kwa hizi comments naona mnataka kuwaamsha jamaa waanze kufungua moja moja na kucalculate upya.
Tumekimbia kule DHL mnataka kuharibu na huku pia?
 

Forum statistics

Threads 1,336,673
Members 512,696
Posts 32,547,374
Top