Wale wote wanaotumia bidhaa za kampuni ya xiaomi tukutane hapa ili kupeana ujanja

  • Thread starter Kilangi masanja
  • Start date
Kilangi masanja

Kilangi masanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
1,838
Points
2,000
Kilangi masanja

Kilangi masanja

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
1,838 2,000
Hello wanajukwaa natumai ni wazima wa afya!

Nachukua fursa hii kuomba wale wote wanaotumia bidhaa za kampuni ya xiaomi tukutane hapa ili kupeana ujanja, utundu na yale yote yaliyomo ndani ya simu hizi na bidhaa zingine za kampuni ya xiaomi.
BINAFSI natumia xiaomi redmi note 4 simu iko vizuri for affordable price.
KARIBUNI
 
Kilangi masanja

Kilangi masanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
1,838
Points
2,000
Kilangi masanja

Kilangi masanja

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
1,838 2,000
Angalia hizo tracking no. Ukiona no. Ya tracking imeanzia na "R" hapo hawatakulipisha hiyo 2350.
Fafanua manake kuna mda nilishaweka hiyo kitu hapa jukwaani . kuna wadau walibisha sana, na kwa kua sikua na ushahid wa kutosha nami niliaminishwa tu kua ni hivyo.
Kama kwa namna moja au nyingine unahusika na mamlaka husika tusaidie kwa faida ya jf
 
deojames

deojames

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
369
Points
225
deojames

deojames

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
369 225
Fafanua manake kuna mda nilishaweka hiyo kitu hapa jukwaani . kuna wadau walibisha sana, na kwa kua sikua na ushahid wa kutosha nami niliaminishwa tu kua ni hivyo.
Kama kwa namna moja au nyingine unahusika na mamlaka husika tusaidie kwa faida ya jf
Wadau walibisha kwamba ni kodi, hiyo 2350 sio ile kodi ya TRA ni service charge ambayo posta wenyewe wanacharge. Import tax ukichajiwa huwa unalipa kama 21% ya bei ya kununulia bidhaa. Mara nyingi hawa wanaotutumia mizigo huwa kwenye package wanaandika bei ya chini ndio maana customs hawatucharge.
 
Kilangi masanja

Kilangi masanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
1,838
Points
2,000
Kilangi masanja

Kilangi masanja

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
1,838 2,000
Kiongoz nataka kuilink mpesa mastercard yangu na paypal nakwama au bado mpesa mastercard haina uwezo huo
wait for few days utatokea. kwani mzigo ulikuwa shipped na courier gani?
 
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,800
Points
2,000
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,800 2,000
screenshot_20190910-160620-png.1203673


👇
screenshot_20190910-160526-png.1203675

Kiongoz nataka kuilink mpesa mastercard yangu na paypal nakwama au bado mpesa mastercard haina uwezo huo
Mkuu mbona mimi nimelink fresh tu kitambo na nafanya manunuzi bila ya shida.
 
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,800
Points
2,000
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,800 2,000
Yah. Hapa kizuiani
Kama Una sanduku basi watakuwa wana shida zao zingine ila mizigo isiyo na Sanduku inabaki pale pale GPO.
Pia si vibaya ukawaibukia huko huko GPO na hiyo Tracking number
 
deojames

deojames

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
369
Points
225
deojames

deojames

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
369 225
Kiongoz nataka kuilink mpesa mastercard yangu na paypal nakwama au bado mpesa mastercard haina uwezo huo
mpesa mastercard inakubali bila shida. Ukisha add hiyo card ifungue hiyo card na chagua confirm card >>> get code. Hapo kuna kiujumbe cha mhamala kitakuja kwenye simu yako huwa kinakuwa na code number nne hizo ndio utaziingiza pale kuconfirm card. Hakikisha card ina hela kama $1 maana inakata pesa kidogo ili upate hizo codes
 
deojames

deojames

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
369
Points
225
deojames

deojames

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
369 225
Kama Una sanduku basi watakuwa wana shida zao zingine ila mizigo isiyo na Sanduku inabaki pale pale GPO.
Pia si vibaya ukawaibukia huko huko GPO na hiyo Tracking number
Mimi mzigo ulishakuja MBG tarehe 5/9 sema ndio wamezurula nao.
 
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,800
Points
2,000
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,800 2,000
Angalia hizo tracking no. Ukiona no. Ya tracking imeanzia na "R" hapo hawatakulipisha hiyo 2350.
Sidhani Maan Watu tracking zimeanzia RB, RP na tumelipishwa kama kawa.
 
deojames

deojames

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
369
Points
225
deojames

deojames

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
369 225
Sidhani Maan Watu tracking zimeanzia RB, RP na tumelipishwa kama kawa.
Hizo registered mail sijawahi lipia. Na hiyo niliambiwa na mfanyakazi wa posta. Wasije kuwa wametia mfukoni, maana hata kama unalipia sikuizi inabidi ulipie kidigitally sio mkononi
 

Forum statistics

Threads 1,336,684
Members 512,696
Posts 32,547,592
Top