Wale wote wanaotumia bidhaa za kampuni ya xiaomi tukutane hapa ili kupeana ujanja

  • Thread starter Kilangi masanja
  • Start date
Kilangi masanja

Kilangi masanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
1,429
Points
2,000
Kilangi masanja

Kilangi masanja

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
1,429 2,000
Hello wanajukwaa natumia hili pendwa natumaini mu wazima.

Nachukua fursa hii kuomba wale wote wanaotumia bidhaa za kampuni ya xiaomi tukutane hapa ili kupeana ujanja, utundu na yale yote yaliyomo ndani ya simu hizi na bidhaa zingine za kampuni ya xiaomi.
BINAFSI natumia xiaomi redmi note 4 simu iko vizuri for affordable price.
KARIBUNI
 
Mr. Mobile

Mr. Mobile

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2017
Messages
1,152
Points
2,000
Mr. Mobile

Mr. Mobile

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2017
1,152 2,000
Hizi Extreme Pro Bei zake zimechangamka si mchezo. View attachment 1121954
Zipo version mbalimbali,... Unachukua kulingana na matumizi yako. Hizo SanDisk Extreme Pro mara nyingi zinatumika kwenye camera. Kwa matumizi ya kawaida chukua SanDisk Ultra.
1459058862795428263-jpeg.1121990
 
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,552
Points
1,500
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,552 1,500
Zipo version mbalimbali,... Unachukua kulingana na matumizi yako. Hizo SanDisk Extreme Pro mara nyingi zinatumika kwenye camera. Kwa matumizi ya kawaida chukua SanDisk Ultra.View attachment 1121990
Ila extreme pro zipo faster kwenye kuread/write kuliko hizo zingine
 
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,552
Points
1,500
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,552 1,500
Zinafaa kwa matumizi ya kwenye simu vizuri tu sio?
Boss kitu kikiwa faster ndio mzuka zaidi so ukiweka kwenye simu yako hizo extreme au extreme pro zinapendeza sana hakuna Yale mambo ya app kucrash au audio na video kugoma kucheza.
Kama ushawahi kurecord video ya Muda f'lan then ikagoma kucheza jua memory ndio ilikuwa majanga ila hizo unarecord hadi Full HD resolution bila ya shida tatizo ni bei yake kuwa imechangamka kidogo.
Kawaida Memory inayofaa ni kuanzia class 10 kuendelea ila huku bongo ni nadra kuzipata maana wanatupiga sana kwa kutuuzia zile za level za chini class 2-6.
Check jedwari hapo chini utaelewa why hizo extreme pro ni nuksi.

video_speed-class_01-jpg.1122201
[
 
Times9

Times9

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
948
Points
1,000
Times9

Times9

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
948 1,000
Boss kitu kikiwa faster ndio mzuka zaidi so ukiweka kwenye simu yako hizo extreme au extreme pro zinapendeza sana hakuna Yale mambo ya app kucrash au audio na video kugoma kucheza.
Kama ushawahi kurecord video ya Muda f'lan then ikagoma kucheza jua memory ndio ilikuwa majanga ila hizo unarecord hadi Full HD resolution bila ya shida tatizo ni bei yake kuwa imechangamka kidogo.
Kawaida Memory inayofaa ni kuanzia class 10 kuendelea ila huku bongo ni nadra kuzipata maana wanatupiga sana kwa kutuuzia zile za level za chini class 2-6.
Check jedwari hapo chini utaelewa why hizo extreme pro ni nuksi.

View attachment 1122201[
Dah nmeona mkuu, Ngoja nijichange tu niagizie hiyo Extreme pro staki shida mimi...
 
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,623
Points
2,000
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,623 2,000
Hii maana yake nini mzigo ushafika Kwangu? Nisaidieni kusoma hio tracking wazoefu. Maana hii update ya juzi na mie nipo mkoa, au nisubiri ikifika pia nitapewa update?

2. Mzigo huu umekuja fasta sana chini ya wiki 3. Kuna mmoja tangu 07May status ipo "accepted by airline" hiyo airline mwezi na zaid sasa haija ship wakati huu wa juzi ilipopokelewa tu na airline kesho yake ukaondoka.

Nna mizigo mingine kama 5 hivi pia naisubiri nione kama itawai. Sellers wali ship within 24hrs.
screenshot_20190609-174620_aliexpress-2-jpeg.1122913
 
jwhizzy

jwhizzy

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
541
Points
250
jwhizzy

jwhizzy

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
541 250
Mzigo umefika nafikiri unaenda kwenye anuani uliyoitumia hapo juu.hivyo unaweza kufika posta na kuulizia.
Hii maana yake nini mzigo ushafika Kwangu? Nisaidieni kusoma hio tracking wazoefu. Maana hii update ya juzi na mie nipo mkoa, au nisubiri ikifika pia nitapewa update?

2. Mzigo huu umekuja fasta sana chini ya wiki 3. Kuna mmoja tangu 07May status ipo "accepted by airline" hiyo airline mwezi na zaid sasa haija ship wakati huu wa juzi ilipopokelewa tu na airline kesho yake ukaondoka.

Nna mizigo mingine kama 5 hivi pia naisubiri nione kama itawai. Sellers wali ship within 24hrs. View attachment 1122913
Huo mwingine umejaribu kuwasiliana na Muuzaji? Labda hajautuma Kwa hiyo dai refund yako. Au shipment yake ulikuwa ya bure. Cha msingi ongea na seller mjue mnafanya nini.
 
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,623
Points
2,000
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,623 2,000
Mzigo umefika nafikiri unaenda kwenye anuani uliyoitumia hapo juu.hivyo unaweza kufika posta na kuulizia.Huo mwingine umejaribu kuwasiliana na Muuzaji? Labda hajautuma Kwa hiyo dai refund yako. Au shipment yake ulikuwa ya bure. Cha msingi ongea na seller mjue mnafanya nini.
Seller kasema utakuwa bado kwenye mchakato transit, akasema napaswa kusubiria kwakuwa siku za kusubiri ni 60. Hapa deadline ni tarehe 19 mwezi huu.
Na tracking ilionesha katuma, mara ya mwisho iliganda kuwa umepokelewa na airline. Sasa hao airline hawajaondoka mwezi sasa na siku 2
 
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,552
Points
1,500
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,552 1,500
Hii maana yake nini mzigo ushafika Kwangu? Nisaidieni kusoma hio tracking wazoefu. Maana hii update ya juzi na mie nipo mkoa, au nisubiri ikifika pia nitapewa update?

2. Mzigo huu umekuja fasta sana chini ya wiki 3. Kuna mmoja tangu 07May status ipo "accepted by airline" hiyo airline mwezi na zaid sasa haija ship wakati huu wa juzi ilipopokelewa tu na airline kesho yake ukaondoka.

Nna mizigo mingine kama 5 hivi pia naisubiri nione kama itawai. Sellers wali ship within 24hrs. View attachment 1122913
Mkuu huo mzigo upo njiani Kuja huko mikoani na ukifika utapata update au Posta watakupiga simu ila si vibaya ukaenda posta kuuliza.
Kuhusu hiyo mingine Inategemea shipping uliyo chagua maana China post registered mail siku hizi zinachukua hata mwezi na kama ulichagua small packets plus hapo ni siku 40 hadi miezi 2
 
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,623
Points
2,000
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,623 2,000
Mkuu huo mzigo upo njiani Kuja huko mikoani na ukifika utapata update au Posta watakupiga simu ila si vibaya ukaenda posta kuuliza.
Kuhusu hiyo mingine Inategemea shipping uliyo chagua maana China post registered mail siku hizi zinachukua hata mwezi na kama ulichagua small packets plus hapo ni siku 40 hadi miezi 2
Kwakuwa ulikuwa ni mzigo wa kwanza sikujua habari yakuchagua ila ilitumia China small percel. Huu uliofika umetumia china registered mail.

Shipping ipi ipo fasta zaidi? Maana saiz naagiza tu nishaiona aliexpress kama k.koo japo sijapokea hata mmoja nna percel 5 njiani
 
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,552
Points
1,500
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,552 1,500
Kwakuwa ulikuwa ni mzigo wa kwanza sikujua habari yakuchagua ila ilitumia China small percel. Huu uliofika umetumia china registered mail.

Shipping ipi ipo fasta zaidi? Maana saiz naagiza tu nishaiona aliexpress kama k.koo japo sijapokea hata mmoja nna percel 5 njiani
Singapore post au aliexpress standard shipping ndio ziko faster sana alafu inafuatia China post registered mail na mwisho kabisa bei chee ni China post small packet plus ndiyo hiyo haina tracking update ya kueleweka, inaweza ikaganda hapo "accepted by airline" hadi mzigo unakufikia
Mimi hiyo small packet plus natumia kwa vitu vidogo vidogo nisivyo na haraka navyo hata vikifika baada ya wiki 8 haina shida.
 
Greg50

Greg50

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2014
Messages
892
Points
1,000
Greg50

Greg50

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2014
892 1,000
Wakuu msaada nina kaxiaomi kapya hapa, nimeinstall playstore kwa kutumia apk, ila nikiifungua tuu inajifunga, nifanyeje ipige kazi
 
Greg50

Greg50

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2014
Messages
892
Points
1,000
Greg50

Greg50

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2014
892 1,000
Wakuu msaada, google play store haifunguki kwenye xiaomi 6A
 

Forum statistics

Threads 1,303,521
Members 500,948
Posts 31,484,501
Top