Wale wote tuliosoma kilimo kutoka SUA na colleges mbalimbali tukutane hapa tupeane Connection za kazi/ajira

Shombe la Kisomali

JF-Expert Member
Jun 5, 2017
5,037
2,000
Kama ni muhitimu wa mafunzo ya kilimo kuanzia Diploma mpaka Degree basi njoo hapa tupeane updates za ajira/kazi hata temporary term iwe serikalini, Taasisi za kiserikali, kampuni binafsi, Mashamba mbalimbali makubwa n.k

KARIBUNI SANA VIJANA.
 

MC44

JF-Expert Member
Mar 1, 2019
1,896
2,000
Connection zioo shambani mkuu.
Anza na eneo dogo kadri ya uwezo wako.
 

Elly255

JF-Expert Member
Mar 30, 2017
877
1,000
Mliosoma kilimo na nyie mnatafuta connection wakati Tanzania ina ardhi kubwa ya kulima !!

Nenda Mbeya au Rukwa ukalime boss,connection zitakufata ukiwa shambani hicho ndio alichofanya jamaa yangu mhitimu wa kada ya kilimo ss hivi ana pigi deal za kilimo pia ofa kibao za kazi anachagua tu.
Mbegu zenyewe zipo mjini, soko liko mjini dah!!
 

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Jun 2, 2014
6,006
2,000
Mkuu njoo pm kuna connection ya kazi nimeiona mahali huenda ikakufaa
Kama ni muhitimu wa mafunzo ya kilimo kuanzia Diploma mpaka Degree basi njoo hapa tupeane updates za ajira/kazi hata temporary term iwe serikalini, Taasisi za kiserikali, kampuni binafsi, Mashamba mbalimbali makubwa n.k

KARIBUNI SANA VIJANA.
 

Agenda1

JF-Expert Member
Aug 11, 2017
1,695
2,000
Nilidhani mnakutana kubuni wazo mbadala, vijana wamegoma kbs kukubaliana na ukweli kwamba nchi hii ajira zimekuwa chache mno.
 

Njiwa wangu

Senior Member
Dec 5, 2020
108
250
Nafasi ya kazi kwa mwalimu wa kilimo
Uwe vizuri darasani na field
Degree kutoka SUA
kipaumbele aliokulia Maisha ya kilimo karibu PM
Angalizo: Mimi nakupa tu connection ya kazi shuleni ila mimi sio mwalimu wala sio mwajiri ila wife wangu ni Manager wa hiyo Shule
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom