Wale wenye 35+yrs na hawajaanza kuota mvi mkuje hapa...

Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2017
Messages
1,678
Points
2,000
Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2017
1,678 2,000
Jamani!
Mbona naona vijana wa siku hizi wanazeeka haraka?
Yani nikiangalia wazee wengi wana nywele nyeusi tii labda na vimvi vichache tu. Ila vijana sasa... Vichwa vimejaa mvi... Tena wengi ni below 35.
Nini kimekikumba hiki kizazi chetu?
Embu ambao mmevuka 35 na hamjaota mvi mkuje hapa mshee lifestyle yenu...
 
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2013
Messages
5,231
Points
2,000
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2013
5,231 2,000
Kuna changamoto ya vyakula tunavyokula sometimes hata mafuta tunayojipakaa miilini mwetu,ukitaka kuamini hili sogea vijijini utakutana na vijana waliojaa stress ana familia ya watoto wanne hajui watakula nini watavaa nini au atawaachia nini ila mvi hana njoo sasa humu mijini kijana hana mtoto hata mmoja kichwani nywele nyeupe!

Pia wengine ni maumbile tu,unakuta wana mvi za kurithi.
 
Chrisvern

Chrisvern

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,750
Points
2,000
Chrisvern

Chrisvern

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2011
1,750 2,000
Ninachofahamu mvi za kichwani zipo hadi za kurithi, lakini za kidevuni ni utu uzima umepiga hodi.
 
eden kimario

eden kimario

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
9,916
Points
2,000
eden kimario

eden kimario

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
9,916 2,000
Vyakula vya mafuta mengi,
Chipsi
Chapati
Mandazi
Sambusa
Soseji
Kachori
Na kuzidisha mafuta mengi kwenye chakula sasa hivi ni fashen hasa mijini.

Lazima uote mvi mapema
 
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
1,651
Points
2,000
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
1,651 2,000
Nina miaka kama yote ila nashangaa watoto waliozaliwa 1990 wananiita Dogo
 

Forum statistics

Threads 1,304,783
Members 501,517
Posts 31,526,853
Top