wale wapenz wa kutangaza "tasnia ya habari" naomba munikosoe ktk hii clip na maoni ni muhimu pia

anonymousafrica

JF-Expert Member
Aug 24, 2016
552
500
me ni mwanafunzi wa mawasiliano yaumma na uandishi wa habari RUVUMA..... video yake ni kubwa sana ndiomaana nimeweka link... naomba kukosolea na maoni kuanzia style ya mwanzo wa habari mpaka jisi ya kutangaza kwangu.

 

TGInnocent

JF-Expert Member
Feb 7, 2013
1,088
1,500
Naomba nikiri kuwa sijasikiliza hiyo video yako, lakini nilikuwa najiuliza taauluma hiyo unajisomea mwenyewe au umejiunga na chuo maalumu. Ninafikiri kuwa wabobezi wazuri kukusikiliza ni hao wakufunzi wako. Hata hivyo kila la heri kwa watakao kusaidia humu.
 

LadyAJ

JF-Expert Member
Oct 21, 2015
7,144
2,000
Sikukatishi tamaa,msomaji wa habari unajitikisa tikisa sana tulia maana kujitikisa ni ishara ya kuto jiamini, lakini pia facial expression yako haiko vizuri huangalii camera kiufupi umejaribu ila bado sana kuvutia hadhira
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom