Wale wanobeza upinzani mnalipi la kusema katika chaguzi hizi??

KakaKiiza

JF-Expert Member
Feb 16, 2010
11,116
2,000
Kichwa kinajieleza sasa mmetoa macho na sasa manshangazwa!je upinzani ni bora kuliko nyinyi??
Katibu mkuu,
Mkuu wamkoa.
Jitafakari nyie Mh Rais anawafahamu na kwasasa anatumia vyanzo vya uhakika hakuna fitna mtajuta.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom