wale wanaotumia gesi kupikia


mmash

mmash

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
409
Points
500
mmash

mmash

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
409 500
wakuu habarini zenu hivi nilikuwa nauliza ule mtungi mdogo wa gesi ukiwa unafungua koki yake nakusepa nayo kila ukimaliza kupikia je gesi haiwezi kuisha haraka?maana ninakaa na ndugu zangu wengi wanaitumia sana haifikishi hata mwezi inaisha huku mimi sijapika cha maana maana nashinda kwenye mihangaiko yangu kurudi jioni,nikaamua kuanza tabia kufungua kile kikoki cha kuwashia je haiwezi kuvuja gesi

Sent using Jamii Forums mobile app
mkuu we jitwishe mtungi wako usepe nao,jion ukirudi unarud nao,,,maana watanunua na wao kikoki chao,,hakiuzwagi pesa mingi kile,,kinacheza kwenye 10,000-13,000/= km ckosei,,,wakikinunua watakua wanakusubir utoke tu wao wachomeke cha kwao na kwa hasira hio gesi cku hio watatumia hadi iishe cku hio hio,,,watachemsha hadi maji ya kuoshea NYORO.
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
14,360
Points
2,000
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
14,360 2,000
Kulikoni kufanya swala la kitoto kama hilo ni aheri usimame kama kidume cha mbegu.

Toa tamko tu "Kwa sasa sihitaji usumbufu wa aina hii tena maana ustaarabu umekuwa ishu!"
"Jamani eeh hii gesi nimeinunua niitumie mimi sio nyie mtumie kisha niwajazie mtungi, mimi sio Yesu wenu. Ikiwa mtu anauwezo wa kutumia basi ajue pia atahitajika kuinunua, Period!"
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
14,360
Points
2,000
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
14,360 2,000
Ila jamani kusema ukweli kuna Ndugu wengine wanakera utakuta mtu anachemshia makande kwenye gas

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna ndugu yangu yeye alikuwa anatabia ya kuja kutungua nguo zangu na kuvaa! Duka halijui mtumbani ndio kabisaa hajawahi fika. Ukinunua sneakers mpya zile za zamani utakuta kazivaa. Tshirt anapekuwa begi anachukua. Hadi ikafikia stage hata boxers anajichukulia tu nikaona its too much nikamchana!
 
Ulweso

Ulweso

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2016
Messages
10,870
Points
2,000
Ulweso

Ulweso

JF-Expert Member
Joined May 24, 2016
10,870 2,000
Kuna ndugu yangu yeye alikuwa anatabia ya kuja kutungua nguo zangu na kuvaa! Duka halijui mtumbani ndio kabisaa hajawahi fika. Ukinunua sneakers mpya zile za zamani utakuta kazivaa. Tshirt anapekuwa begi anachukua. Hadi ikafikia stage hata boxers anajichukulia tu nikaona its too much nikamchana!
Haaa haaa duu n ilijua ni wanawake tu kumbeni men haaa haaa kwahiyo na mpenzi wako anawafulia wote wawili

Sent using Jamii Forums mobile app
 
T

The Initiator huru

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
335
Points
250
T

The Initiator huru

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
335 250
a
wakuu habarini zenu hivi nilikuwa nauliza ule mtungi mdogo wa gesi ukiwa unafungua koki yake nakusepa nayo kila ukimaliza kupikia je gesi haiwezi kuisha haraka?maana ninakaa na ndugu zangu wengi wanaitumia sana haifikishi hata mwezi inaisha huku mimi sijapika cha maana maana nashinda kwenye mihangaiko yangu kurudi jioni,nikaamua kuanza tabia kufungua kile kikoki cha kuwashia je haiwezi kuvuja gesi

Sent using Jamii Forums mobile app
acha uchoyo mkuu
 
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
2,655
Points
1,500
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
2,655 1,500
wakuu habarini zenu hivi nilikuwa nauliza ule mtungi mdogo wa gesi ukiwa unafungua koki yake nakusepa nayo kila ukimaliza kupikia je gesi haiwezi kuisha haraka?maana ninakaa na ndugu zangu wengi wanaitumia sana haifikishi hata mwezi inaisha huku mimi sijapika cha maana maana nashinda kwenye mihangaiko yangu kurudi jioni,nikaamua kuanza tabia kufungua kile kikoki cha kuwashia je haiwezi kuvuja gesi

Sent using Jamii Forums mobile app
Why doesn't greed ever end? Why?
 
Hossam

Hossam

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Messages
3,010
Points
2,000
Hossam

Hossam

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2011
3,010 2,000
wakuu habarini zenu hivi nilikuwa nauliza ule mtungi mdogo wa gesi ukiwa unafungua koki yake nakusepa nayo kila ukimaliza kupikia je gesi haiwezi kuisha haraka?maana ninakaa na ndugu zangu wengi wanaitumia sana haifikishi hata mwezi inaisha huku mimi sijapika cha maana maana nashinda kwenye mihangaiko yangu kurudi jioni,nikaamua kuanza tabia kufungua kile kikoki cha kuwashia je haiwezi kuvuja gesi

Sent using Jamii Forums mobile app
Wafukuze acha uboya

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,285,931
Members 494,830
Posts 30,879,334
Top