Wale wa madish ya ku-band na C- band pamoja na receiver pitia hapa

E

Erick90

Senior Member
Joined
Jun 15, 2016
Messages
102
Points
195
E

Erick90

Senior Member
Joined Jun 15, 2016
102 195
Mwenye link ya grup za sat dishes setting
0621478007 an add
 
MEING'ATI

MEING'ATI

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2014
Messages
768
Points
1,000
MEING'ATI

MEING'ATI

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2014
768 1,000
Ni vitu gani mkuu? Nipe mwanga nipate pamoja kuanzia...
Nunua risiver zenye uwezo wa kufungua key ila sio key zote ni baadhi maana hizo key kama za azam,startime n.k zinabadilika mara kwa mara
 
W

wakurochi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
1,045
Points
2,000
W

wakurochi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
1,045 2,000
Hamna kulipa piga Dish nunua reciever ya ukweli mtaendelea kulia lia jamaa wa vijijini wana solar madish wamapata Local channel zoooote. Hivi wengine wanadhani haya madish mapambo.
 
Popomtata

Popomtata

Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
53
Points
95
Popomtata

Popomtata

Member
Joined Dec 20, 2011
53 95
Haya ndo mambo nayoyataka, Jamaa upo vizuri sana! Mimi bana nipo iringa mjini, kuwapata mafundi dish wazoefu ni shida, Yaani unamwita fundi aje akufungie dishi yeye anakuja kwa kukariri position anayoijua sasa utapomwambia kuna position yako ulioichagua hapo utasikia amesahau spana mara pima maji sijui sasa uko siliaz kweli na kazi yako kama sio ubabaishaji? Sasa naomba nijiridhishe kwenu wenye maarifa zaidi yangu, Nimeichunguza Eutelsat 10e masafa ya C-band nimeona beam coverage yake kubwa kwa ukanda wetu wa Afrika Mashariki, na huko naona list ya channels kadhaa za fta toka Tanzania, Kenya na Uganda. Swali kuna yeyote anaipata satellite hii? Tuambie unaipata kwa dishi la futi ngapi? Unapata Chaneli ngapi? Tuambie pia ubora wa picha na strong frequency za kutumia. Majibu ntayopata hapa yatanisadia kuiwinda satellite hiyo ambayo baadhi ya mafundi wa Iringa wameshindwa kuufurahisha moyo wangu!Asante
 
MEING'ATI

MEING'ATI

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2014
Messages
768
Points
1,000
MEING'ATI

MEING'ATI

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2014
768 1,000
Haya ndo mambo nayoyataka, Jamaa upo vizuri sana! Mimi bana nipo iringa mjini, kuwapata mafundi dish wazoefu ni shida, Yaani unamwita fundi aje akufungie dishi yeye anakuja kwa kukariri position anayoijua sasa utapomwambia kuna position yako ulioichagua hapo utasikia amesahau spana mara pima maji sijui sasa uko siliaz kweli na kazi yako kama sio ubabaishaji? Sasa naomba nijiridhishe kwenu wenye maarifa zaidi yangu, Nimeichunguza Eutelsat 10e masafa ya C-band nimeona beam coverage yake kubwa kwa ukanda wetu wa Afrika Mashariki, na huko naona list ya channels kadhaa za fta toka Tanzania, Kenya na Uganda. Swali kuna yeyote anaipata satellite hii? Tuambie unaipata kwa dishi la futi ngapi? Unapata Chaneli ngapi? Tuambie pia ubora wa picha na strong frequency za kutumia. Majibu ntayopata hapa yatanisadia kuiwinda satellite hiyo ambayo baadhi ya mafundi wa Iringa wameshindwa kuufurahisha moyo wangu!Asante
Njoo Pm nkusaidie hata fundi ntakupa namba ambaye sio wa kubahatisha. Ila ni vizuri dish iwe ft 8 nakuendelea
 
W

wakurochi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
1,045
Points
2,000
W

wakurochi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
1,045 2,000
Inategemea Cha bure kina Gharama
Jielimishe rafiki yangu sio kwamba tunaiba channel wanazitoa bure wao wenyewe hizo frequency na wakibadilisha wanatoa taarifa. Nazungumzia Itv Eatv clouds startv tbc1 hata wasafi tv.

Unachotakiwa kanunue dish. Fundi kuseti dish hela ndogo sana kama lilikuwa linafanyakazi.

Ukitaka kujiongeza kama sisi finder kali sana zipo msimbazi hata kama umeme hamna we unaset dish.

Sasa Channel kama HBO yenye movie bandika bandua ndio zinataka reciever makini.Bei ya kawaida.

Mimi sio fundi lakini baada ya kutumia madish mda mrefu sasa nafunga mwenyewe au naomba msaada wa fundi sababu wao frequency ni rahisi kupata wana marifiki wengi na wamaishi wengine kwa kuset madish wanawajibika sana.
 
W

wakurochi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
1,045
Points
2,000
W

wakurochi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
1,045 2,000
Ni Gt media v7 plus nimeipata Iringa kwa 150,000
Hiyo reciever n ilikuwa nayo ina Fungua local zote na CNN BbC alajazeera HBO na NHK
ila sony haifungui APL na Doscovery

Iliharibika baada ya matumizi ya miaka 2 hivi ikaamza kuji restart kila wakati. Haina power on switch unawashia na kuzimia ukutani.
 
Popomtata

Popomtata

Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
53
Points
95
Popomtata

Popomtata

Member
Joined Dec 20, 2011
53 95
Hiyo reciever n ilikuwa nayo ina Fungua local zote na CNN BbC alajazeera HBO na NHK
ila sony haifungui APL na Doscovery

Iliharibika baada ya matumizi ya miaka 2 hivi ikaamza kuji restart kila wakati. Haina power on switch unawashia na kuzimia ukutani.
Yaa unaweza kuwa sahihi kwa sababu miaka michache nyuma walijiita Freesat na Sasa wamebadili Brand wanajiita Gt Media. Ila nilichonacho mimi kina power ON/OFF
 
D

deo paul555

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2018
Messages
760
Points
250
D

deo paul555

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2018
760 250
Jielimishe rafiki yangu sio kwamba tunaiba channel wanazitoa bure wao wenyewe hizo frequency na wakibadilisha wanatoa taarifa. Nazungumzia Itv Eatv clouds startv tbc1 hata wasafi tv.

Unachotakiwa kanunue dish. Fundi kuseti dish hela ndogo sana kama lilikuwa linafanyakazi.

Ukitaka kujiongeza kama sisi finder kali sana zipo msimbazi hata kama umeme hamna we unaset dish.

Sasa Channel kama HBO yenye movie bandika bandua ndio zinataka reciever makini.Bei ya kawaida.

Mimi sio fundi lakini baada ya kutumia madish mda mrefu sasa nafunga mwenyewe au naomba msaada wa fundi sababu wao frequency ni rahisi kupata wana marifiki wengi na wamaishi wengine kwa kuset madish wanawajibika sana.
Clouds na wasafi ni FTA kweli? Masafa yao yakojee
 
M

MaxMase

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
638
Points
1,000
M

MaxMase

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
638 1,000
Unaweza kutumia antenna au dish, ni choice yako tu mkuu. Utapata channeli nyingi (karibia zote) za bongo for free. Ukitumia dish unaweza kupata movie channels za kutosha kuanzia za kihindi, HBO, MCB na nyingine nyingi, news channels kama CNN, BBC, Al-Jazeera, CNGT na nyingine nyingi tu.
Ukitumia antenna ya kawaida unapata channels zipi za ndani??
 

Forum statistics

Threads 1,324,981
Members 508,911
Posts 32,179,366
Top