Wale wa enzi zetu...misemo hii mwaikumbuka?


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Miaka ya sabini hivi tulikuwa na misemo ya.............................Ndege imetua au bado ......kiwanja ni safi au la hasha..........................kiwanja kina majani au la.................n.k

Wanaokumbuka vizuri misemo hiyo watutonye....................na siku hizi sijui vijana wana misemo ipi................................wanayoifahamu nao watuume sikio....................
 
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
1,607
Likes
2
Points
0
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
1,607 2 0
Ha haaa siku hizi vijana wana sema, ninaham na kapilau, au leo ntakula kapilau, ngoja tukacheze mahewa mahewa. Au ubungo posta, ubungo posta daladala ikichanganya, imba mwenyewe haraka haraka ubungo posta then upunguze haraka utapata jibu.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Ha haaa siku hizi vijana wana sema, ninaham na kapilau, au leo ntakula kapilau, ngoja tukacheze mahewa mahewa. Au ubungo posta, ubungo posta daladala ikichanganya, imba mwenyewe haraka haraka ubungo posta then upunguze haraka utapata jibu.
Dah kweli wenzetu wameendelea nasi bado tulikuwa nyuma sana kwani sisi tulijikita sana juu ya usafi wa kiwanja badala ya mechi yenyewe.................
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Huku hakukufai basi .............. wahi kwa wenzio kule ................... ndege imetua ndio ina
maanisha nini? :thinking:
 
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2007
Messages
2,846
Likes
87
Points
145
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2007
2,846 87 145
...Salama au macho yangu?
...Tutakula ama fitna?
...Ndege itatua ama kiwanja kina matope?
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Mkuu Rutashubanyuma,nashauri ukiweka msemo fulan uweke na tafsiri yake chini yake, maana hiyo misemo ilikuwa baaab kubwa,na hawa dot com(akina JS et al) hawatakaa waelewe kitu.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Kishtobe...ilikuwa ni meli kubwa sana ya kijapan iliyotia nanga bandarini DSM miaka ya 1975, matokeo yake neno KISHTOBE likachakachuliwa na kumaanisha MPENZI/DEMU/MSHIKAJI.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Mkuu kwa hii umenipiga bao dunia nzima, niko totally out!
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Dah kweli wenzetu wameendelea nasi bado tulikuwa nyuma sana kwani sisi tulijikita sana juu ya usafi wa kiwanja badala ya mechi yenyewe.................
.............Hahaha umenichekesha ndugu yangu.......wa siku hizi ni kama bahati nasibu, ukiipata ipe jibu .....so hata mawazo ya hali ya uwanja hayazingatiwi kabisa. Tofauti na enzi zetu yaani unakaa mwezi mzima unajiandaa maana ushajua siku flani mechi inachezwa....... hata kifuniko unanunua kipyaaaa, uwanja unafyeka, na kwa wale ambao walishawahi kuonja.na mazoezi wanaanza kabisa kujinoa kwa mechi. Asa siku hizi ah ni kama bahati nasibu akialikwa kwenye mechi ni siku hiyo hizyo popote atakapokuwa mechi inachezwa so shauri yako ukute majani hayajafyakwa shauri yako hiyo itakuwa aftermath tena.

:rip::rip::rip:
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
134
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 134 160
Kishtobe...ilikuwa ni meli kubwa sana ya kijapan iliyotia nanga bandarini DSM miaka ya 1975, matokeo yake neno KISHTOBE likachakachuliwa na kumaanisha MPENZI/DEMU/MSHIKAJI.
Kishtobe, walikuwa wana maanisha Makalio ya mwanamke.Nadhani baadae ndio wakawa wanamaanisha mtu mke.

Ile meli ya Kijapani ilikuwa inafunguka na kupakuwa mizigo kwa nyuma.
 
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2009
Messages
1,919
Likes
13
Points
135
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2009
1,919 13 135
.com mkikutana tu ni, oya! ngozi inagongeka leo?
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,464
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,464 280
dah wanikumbusha mawenzi klabu nje nimepaki guruwe( peageot 405) langu.....dah
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
.............Hahaha umenichekesha ndugu yangu.......wa siku hizi ni kama bahati nasibu, ukiipata ipe jibu .....so hata mawazo ya hali ya uwanja hayazingatiwi kabisa. Tofauti na enzi zetu yaani unakaa mwezi mzima unajiandaa maana ushajua siku flani mechi inachezwa....... hata kifuniko unanunua kipyaaaa, uwanja unafyeka, na kwa wale ambao walishawahi kuonja.na mazoezi wanaanza kabisa kujinoa kwa mechi. Asa siku hizi ah ni kama bahati nasibu akialikwa kwenye mechi ni siku hiyo hizyo popote atakapokuwa mechi inachezwa so shauri yako ukute majani hayajafyakwa shauri yako hiyo itakuwa aftermath tena.

:rip::rip::rip:
Hapo kwenye pink hapo MJ1 enlighten me plse ........... haya mazoenzi yanafanyika wapi na nani mchezaji wa pili .......... kumbe hii kitu ilianza zamani ee :smile-big::wink2:
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
2,929
Likes
520
Points
280
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
2,929 520 280
dot com wanajua-recycling kwa mfano: uchakachuaji!
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
.com mkikutana tu ni, oya! ngozi inagongeka leo?
:smile-big::smile-big::smile-big: umenimaliza ............................... nilidahani msemo wa sasa ni mbunye inalika ................ mshariba unaosheka, kuvutwa maji, osha rungu, ........... tupa ngwese .......... lakini hii ya kugonga ngozi imenimaliza ....... :laugh:
 
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
4,598
Likes
5,101
Points
280
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
4,598 5,101 280
hahahah tuliosoma shule za kufugwa kama mbuzi mnatuacha njia panda wajameni na hii misemo
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
...Salama au macho yangu?
...Tutakula ama fitna?
...Ndege itatua ama kiwanja kina matope?
Yaani weeeeeeeee wacha tu........umenikumbusha mbali sana nilipokuwa shule ya Tosamaganga mwaka 1969............Haya ndiyo misamiati yetu niliyokuwa ninaitafuta.......................
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
hahahah tuliosoma shule za kufugwa kama mbuzi mnatuacha njia panda wajameni na hii misemo
Hata sisi tulikuwa bweni lakini yalitufikia........................
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
.............Hahaha umenichekesha ndugu yangu.......wa siku hizi ni kama bahati nasibu, ukiipata ipe jibu .....so hata mawazo ya hali ya uwanja hayazingatiwi kabisa. Tofauti na enzi zetu yaani unakaa mwezi mzima unajiandaa maana ushajua siku flani mechi inachezwa....... hata kifuniko unanunua kipyaaaa, uwanja unafyeka, na kwa wale ambao walishawahi kuonja.na mazoezi wanaanza kabisa kujinoa kwa mechi. Asa siku hizi ah ni kama bahati nasibu akialikwa kwenye mechi ni siku hiyo hizyo popote atakapokuwa mechi inachezwa so shauri yako ukute majani hayajafyakwa shauri yako hiyo itakuwa aftermath tena.
Itabidi tuwakande na kuwafunda hiki kizazi kipya.........................
 

Forum statistics

Threads 1,237,789
Members 475,675
Posts 29,301,351