Wale Tunafanya Blogging, Tuje apa tushare kidogo jinsi ya kuongeza CPC

LIKE Niku ADD

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2014
Messages
4,644
Points
2,000

LIKE Niku ADD

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2014
4,644 2,000
badilisha niche, kama unapost kuhusu habari za wasanii basi sahau neema za adsense kabisaaaaa na kama target ya posts zako ni kwa waafrica wakiwemo watanzania basi funga hiyo adsense account maana itakupa stress.
 
Joined
Mar 12, 2019
Messages
24
Points
125
Joined Mar 12, 2019
24 125
Natengeneza 500usd per day kwa adsense ,kama una adense ya zamani imetoa 5+ na site yake nichek chap tubadilishane ntakupa full tricks za kupiga hzo dola na ww utanipa accnt...nipo mbeya kama utahitaji tuonane phycally its okey karibu
 

Forum statistics

Threads 1,364,605
Members 520,767
Posts 33,322,475
Top