Wale tulioomba nafasi za kazi NEC hii inatuhusu..!

strongestbeliefsecret

strongestbeliefsecret

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2019
Messages
2,694
Points
2,000
strongestbeliefsecret

strongestbeliefsecret

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2019
2,694 2,000
Poleni sana Wadau mliotuma maombi
 
Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2015
Messages
3,611
Points
2,000
Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined May 18, 2015
3,611 2,000
Mi wanirudishie application yangu nilotuma na bundle langu la jero
 
kalipeni

kalipeni

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
753
Points
500
kalipeni

kalipeni

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
753 500
Kwanini watangaze Tena watu waombe upya ikiwa wana maelfu ya watu ambao wameomba na wanavigezo kwanini wasiyafanyie kazi maombi ayoayo...waje watoe maelezo ya kina msamaha tu hautoshi.
 
R

rechungura1

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2015
Messages
379
Points
225
R

rechungura1

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2015
379 225
noma sanaaaaaaaaaaaaaaa
 
Nsombas

Nsombas

Member
Joined
Oct 25, 2018
Messages
14
Points
45
Nsombas

Nsombas

Member
Joined Oct 25, 2018
14 45
Kwanini watangaze Tena watu waombe upya ikiwa wana maelfu ya watu ambao wameomba na wanavigezo kwanini wasiyafanyie kazi maombi ayoayo...waje watoe maelezo ya kina msamaha tu hautoshi.
Mkuu hakuna maombi yalopokelewa. Kama ulituma maombi kupitia email iwe yahoo au gmail nenda kwenye Spam folder utakuatana na rejection ya maombi ako na kuna sababu wameeleza pale. So, tusubiri watangaze tena.
 
mtena

mtena

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
1,616
Points
2,000
mtena

mtena

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
1,616 2,000
Mm yakwangu ilipokelewa
Mkuu hakuna maombi yalopokelewa. Kama ulituma maombi kupitia email iwe yahoo au gmail nenda kwenye Spam folder utakuatana na rejection ya maombi ako na kuna sababu wameeleza pale. So, tusubiri watangaze tena.
 

Forum statistics

Threads 1,303,744
Members 501,077
Posts 31,490,832
Top