Wale tulioomba nafasi za Data Officer za MDH na nyinginezo .

sio ajabu

sio ajabu

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
226
Points
250
sio ajabu

sio ajabu

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
226 250
Hello wakuu habari za leo

Aseeeee nipo hapa kuuliza kwa wale tulioomba zile nafasi za MDH , za data officer na nyinginezo , vp any update maana nahis mwezi na kitu sasa .

please tell us for general benefit .
 
Doubleg Mwamasangula

Doubleg Mwamasangula

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2017
Messages
1,098
Points
2,000
Doubleg Mwamasangula

Doubleg Mwamasangula

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2017
1,098 2,000
Haloo watu wapo kimyaa
Labda hawajaita
Ila binadamu tunatofautiana,wengine wanaweza wakaitwa afu wasiseme

Wadau vizuri mtoe information ili ambaye aliomba ajue mchakato imepita na hakubahatika kuwa shortlisted
 
Kuchakuro Ps

Kuchakuro Ps

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
358
Points
500
Kuchakuro Ps

Kuchakuro Ps

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
358 500
Walishaitana kimyakimya Mkuu.
 
JONASON

JONASON

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2014
Messages
343
Points
500
JONASON

JONASON

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2014
343 500
Daahh !! Halafu naona siku hizi hizo habar zipo sana unaona tangazo la kaz unaomba alaf huon mrejesho hata nam yamenikuta sana sielew
 
kiri12

kiri12

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
278
Points
225
kiri12

kiri12

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
278 225
Tanesco wenyewe walitoa nafasi naona kimya hadi leo cjui walishawekana ndugu zao
 
Doubleg Mwamasangula

Doubleg Mwamasangula

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2017
Messages
1,098
Points
2,000
Doubleg Mwamasangula

Doubleg Mwamasangula

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2017
1,098 2,000
Hatari Sana
Ila Kama Kuna yeyote alitwa kwa usaili atoe ushuhuda ili wengine was iendelee kuziulizia
Watu msiwe wachoyo wa taarifa
Hizi NGO zinakasumba nyingi mno
 
kizo83

kizo83

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2016
Messages
326
Points
500
kizo83

kizo83

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2016
326 500
NGO huwa washaandaa watu ila huita interview kuonesha utaratibu.ulifatwa
Hatari Sana
Ila Kama Kuna yeyote alitwa kwa usaili atoe ushuhuda ili wengine was iendelee kuziulizia
Watu msiwe wachoyo wa taarifa
Hizi NGO zinakasumba nyingi mno
 
Doubleg Mwamasangula

Doubleg Mwamasangula

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2017
Messages
1,098
Points
2,000
Doubleg Mwamasangula

Doubleg Mwamasangula

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2017
1,098 2,000
Hatari sana
 
Doubleg Mwamasangula

Doubleg Mwamasangula

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2017
Messages
1,098
Points
2,000
Doubleg Mwamasangula

Doubleg Mwamasangula

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2017
1,098 2,000
Mkuu vipi na wewe maandalizi
Yanasonga vizuri
Tarehe 20 hiyooo
pambana
NGO huwa washaandaa watu ila huita interview kuonesha utaratibu.ulifatwa
 
sio ajabu

sio ajabu

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
226
Points
250
sio ajabu

sio ajabu

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
226 250
kumbe tayari kimya kimya duh ! kizo83
 
A

Attainer Jr

Member
Joined
Mar 22, 2019
Messages
27
Points
45
A

Attainer Jr

Member
Joined Mar 22, 2019
27 45
Mimi nilishasahau ndiyo umenikumbusha sasa!! Kazi zimekuwa kitendawili sana
 
Doubleg Mwamasangula

Doubleg Mwamasangula

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2017
Messages
1,098
Points
2,000
Doubleg Mwamasangula

Doubleg Mwamasangula

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2017
1,098 2,000
Hakuelewa bila Shaka,akajua ni MDH
 
Doubleg Mwamasangula

Doubleg Mwamasangula

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2017
Messages
1,098
Points
2,000
Doubleg Mwamasangula

Doubleg Mwamasangula

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2017
1,098 2,000
Ila inawezekana bado
Maana haiwezekani hapa jamii forum hasiwepo aliueitwa aisee
Tuseme watu wachoyo wa taarifa kiasi hiki kweli?
 
kizo83

kizo83

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2016
Messages
326
Points
500
kizo83

kizo83

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2016
326 500
Ila inawezekana bado
Maana haiwezekani hapa jamii forum hasiwepo aliueitwa aisee
Tuseme watu wachoyo wa taarifa kiasi hiki kweli?
Ila hizi NGO ukiona umepita mwezi hujaitwa basi jua hamna tena.Me nimeachaga kuomba huku.
 
Doubleg Mwamasangula

Doubleg Mwamasangula

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2017
Messages
1,098
Points
2,000
Doubleg Mwamasangula

Doubleg Mwamasangula

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2017
1,098 2,000
Hicho kigezo ndo kibaya Sana
Je kila NGO wakifajya hivyo Nani atakupa kazi,maana kila NGO itasema uzoefu toka NGO nyingine,huu ni ukandamizaji, kigezo waseme uzoefu wa kazi na SI uzoefu wa taasisi au shirika
 

Forum statistics

Threads 1,334,880
Members 512,144
Posts 32,489,794
Top