Wale ambao hatutampigia kura mgombea yeyote wa CCM tukutane hapa


Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
10,659
Points
2,000
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
10,659 2,000
Dah...wale wanaopigia kura vyama...ni wale wapiga pereteperete ndani ya chama ambao wanaishi kwa huruma ya ruzuku na sadaka za wanachama...pia na wale wezi walioahidiwa fursa ya kuiba pindi chama fulani kitakapokaa dolani...... Mpigakura makini husubiri hadi siku ya kupiga kura ndiyo hufanya maamuzi...ukweli mchungu

Sent using Beretta ARX 160
 
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2018
Messages
3,896
Points
1,995
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2018
3,896 1,995
Njia bora kabisa nikusubiri watanzania tunyooshwe tusome namba zaidi ya hii tukichoka ndio tutatumia akili sio ushabiki tena nafahamu chadema wanalijua hili ndio maana wanaongea kwa mafumbo lejea ya godbless lema kuwa watanzania tutakuwa wajinga tusipo tetea maslai yetu unajua nini mzarendo wa kweli ni yule anaekuambia ukweli
 
T

Timiza

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2017
Messages
3,583
Points
2,000
T

Timiza

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2017
3,583 2,000
Kurudia kosa ni matumizi mabaya ya akili na mda
 
T

Timiza

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2017
Messages
3,583
Points
2,000
T

Timiza

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2017
3,583 2,000
Amasisheni Jirani, rafiki,ndugu na Jamaa wasirudie kosa.Ni dhambi
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,642
Points
2,000
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,642 2,000
Binafsi sitoenda kupiga kura, kupiga kura si lazima, hakuna mashtaka yeyote nisipoenda kupiga kura, siwezi poga kura ambazo bado zitaibiwa.
Sawa
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
24,048
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
24,048 2,000
Binadamu wanafiki sana...

Cc: mahondaw
 
G

Gellangi

Member
Joined
Apr 11, 2016
Messages
92
Points
125
G

Gellangi

Member
Joined Apr 11, 2016
92 125
Naam hii ni sahihi "-- lakini hata msipokwenda kupiga wanaweza hata kwenda kuwachukua wa-malawi huko wakawalipa pesa kisha wakawaambia wawapigie kura " Na baada ya hapo wakajitangazia ushindi

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa kuwa hawana aibu wanaweza kufanya hivyo.Ila nimewahi kuona wasimamizi wa vituo vya kupigia kura wakipiga kura,wakapata kura nyingi kuliko 2015.
 

Forum statistics

Threads 1,285,931
Members 494,830
Posts 30,879,334
Top