Wale ambao hatutampigia kura mgombea yeyote wa CCM tukutane hapa


monde arabe

monde arabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2017
Messages
4,056
Points
2,000
monde arabe

monde arabe

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2017
4,056 2,000
Habar za muda huu wanabodi,

Nimeona ni vema tukafahamiana na kupeana mbinu za kuiangusha ccm kwa mwaka 2019 na chaguzi za mwaka 2020

Pia,kwa wale ambao tunao ndugu zetu waliopo vijijini ambao bado wanasinzia na kuamini kuwa kama wasipoichagua ccm basi yatatokea machafuko tuanze kuwaelimisha

Vilevile kama unao ndugu wanaokutegemea na wewe ni mfanyakazi wa umma basi waambie kuwa "nimeshindwa kuwasaidieni kwa kuwa viongozi wa ccm hawajatuongezea mishahara"

Naomba kila mmoja aje na mkakati wa kuifuta ccm ktk uso wa Dunia!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
1,838
Points
2,000
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
1,838 2,000
Usipochagua ccm utachagua wagombea wa chama gani
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
19,929
Points
2,000
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
19,929 2,000
Edward Lowassa anakuwa kundi gani hapo?
 
Lucas Sabuni

Lucas Sabuni

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
233
Points
250
Lucas Sabuni

Lucas Sabuni

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
233 250
Naipenda CCM. Kura ni muhimu niwapigie wagombea wake wote.
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
27,348
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
27,348 2,000
Ccm waategemea polisi tu kushindwa..
Solution ni kugoma kbxa kwenda kupga kura, coz hata ukipiga kura ccm wanaiba

Sent using Jamii Forums mobile app
Naam hii ni sahihi "-- lakini hata msipokwenda kupiga wanaweza hata kwenda kuwachukua wa-malawi huko wakawalipa pesa kisha wakawaambia wawapigie kura " Na baada ya hapo wakajitangazia ushindi

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,285,935
Members 494,834
Posts 30,879,450
Top