Wale ambao bado tunafuatilia Kitambulisho/Namba ya NIDA tukutane hapa

vampire123

JF-Expert Member
Apr 17, 2016
831
500
Habari wakuu,

Kiukweli hili jambo linakera mno, mimi nilifanikisha mambo yote yaliyoitajika kama vile copy ya cheti cha kuzaliwa, cheti cha shule na baadhi ya vitu vingine ili niweze kupata namba au kitambulisho cha NIDA ambapo ilikuwa mwezi wa 9 mwaka jana yaani 2019 mpaka leo hii nishaenda zaidi ya mara 10 na kila nikienda naambiwa njoo wiki ijayo mara nyengine njoo baada ya wiki mbili hadi mwezi.

Hadi hivi sasa sijapata hata namba, yaani mpaka nachoka sasa. Kiukweli hili jambo linakera na linaumiza sana.
 

FRESHMAN

JF-Expert Member
Sep 29, 2011
4,270
2,000
Wewe fomu yako itakuwa imepotea. Hawakwambii ukweli


Hili zoezi siku hizi ni jepesi sana.. kama unekamilisha kila kitu haizidi wiki 2 unapata namba
 

Kamkuki

JF-Expert Member
Feb 1, 2011
1,416
2,000
Mi' mwenyewe ni tangu mwezi wa Saba 2019. Hadi leo mpaka nishakata tamaa
 

Kamkuki

JF-Expert Member
Feb 1, 2011
1,416
2,000
Hapana mkulu hauko peke yako mbona ili zoezi linaonekana kama limewashinda kea ujumla....

Wamebakiza mikwala tu,
 

dronedrake

JF-Expert Member
Dec 25, 2013
7,090
2,000
Mimi naomba kuuliza siku hizi ukishapewa namba ya NIDa ndiyo basi au?
nakumbuka May mwaka huu nilimcheki kachaa kuhusu izi delay, akanambia 'subiri' tunajenga kiwanda cha kutengeneza 'kadi' uko Kibaha, utataarifiwa kwa SMS 😆😆
ndio ikawaa ntolee iyo
 

GIRITA

JF-Expert Member
Jul 4, 2016
2,211
2,000
~ Watu wengi hawajapata namba na vipi ID,labda kwenye kampeni watatoa tusubiri,ingekuwa ID za nida unapigia kura kila mtu angepata hata wakenya.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom