Walaji wa kamongo: Wanapatikana kwa oda, tuwasiliane


L

Luushu

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
667
Likes
292
Points
80
L

Luushu

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2012
667 292 80
Wale wanawajua kamongo kutoka singida kazi kwenu sasa nawaleta dar kila tar kumi kwa ordar tu

Kama unahitaji nipigie au sms no 0755250190 naondoka jumanne kuwafuata ukipiga nitakuambia bei
f7ec47b060e7ff769d0f46fb642392d5.jpg
 
Nyaka-One

Nyaka-One

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
2,189
Likes
1,978
Points
280
Nyaka-One

Nyaka-One

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
2,189 1,978 280
Hawa kamongo waliopasuliwa na kukaushwa kama aliyepo pichani wasipoandaliwa katika mazingira safi na salama ni hatari sana kiafya. Kuna baadhi ya wavuvi wake wanapowapasua uwa wanawaweka chini na kutumia miguu yao kuwakanyagakanyaga ili waweze kutanuka vizuri na kuwaweka katika huo muonekano uliopo pichani. Sina nia ya kuharibu biashara ya mtu ila kuna wavuvi wenye tabia ya kufanya hivyo hasa kwa aina hiyo ya samaki.
 
papason

papason

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
2,619
Likes
1,044
Points
280
papason

papason

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
2,619 1,044 280
Fitna a.k.a figisu figisu!
 
L

Luushu

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
667
Likes
292
Points
80
L

Luushu

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2012
667 292 80
Nyaka one ulichosema no kweli nalijua hilo mimi huwa nanunua wabichi napasua mwenyewe nakausha kwa jua ndio nasafirisha na ikitokea nimenunua mkavu nawajua vizuri kwa mwonekano tu takwambia huyu sio kwa kuwa mi mwenyewe nilisha wavua miaka ya 90 mvuvi hanidanganyi
 
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2008
Messages
4,163
Likes
2,464
Points
280
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2008
4,163 2,464 280
Wale wanawajua kamongo kutoka singida kazi kwenu sasa nawaleta dar kila tar kumi kwa ordar tu

Kama unahitaji nipigie au sms no 0755250190 naondoka jumanne kuwafuata ukipiga nitakuambia bei
f7ec47b060e7ff769d0f46fb642392d5.jpg
Kama huyu wa kwenye picha ndio bei gani?
 
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2013
Messages
7,511
Likes
2,069
Points
280
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2013
7,511 2,069 280
Aisee ukiangalia vizuri amejiumba nakshi nakutengeneza umbo kama la WEPA SEPENGA
Lazima atakuwa anaongeza Adroid huyo(Nguvu za Kiume)
 

Forum statistics

Threads 1,235,758
Members 474,742
Posts 29,234,325