Walaaniwe wote walioruhusu madawa ya kulevya club billicanas


ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
5,294
Likes
8,154
Points
280
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
5,294 8,154 280
Asanteni Sana serikali ya awamu ya tano kudhibiti hili suala.miaka ya nyuma niliwahi kushuhudia kwa macho yangu mabaunsa wa ile club iliyokuwa maarufu Sana wakiwauzia vijana unga wengi wao wakiwa ni wasanii.nilishangazwa Sana na watu wasiopenda maisha ya vijana na wakawa tayari kuwapoteza, kwa Mungu ninazidi kuwaombea laana wale wote walioruhusu biashara ya ngada ikafanyika katika club ile kwa namna moja ama nyingine na mahali pengine.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
MICHUTZ

MICHUTZ

Senior Member
Joined
Aug 28, 2017
Messages
107
Likes
108
Points
60
MICHUTZ

MICHUTZ

Senior Member
Joined Aug 28, 2017
107 108 60
Asanteni Sana serikali ya awamu ya tano kudhibiti hili suala.miaka ya nyuma niliwahi kushuhudia kwa macho yangu mabaunsa wa ile club iliyokuwa maarufu Sana wakiwauzia vijana unga wengi wao wakiwa ni wasanii.nilishangazwa Sana na watu wasiopenda maisha ya vijana na wakawa tayari kuwapoteza, kwa Mungu ninazidi kuwaombea laana wale wote walioruhusu biashara ya ngada ikafanyika katika club ile kwa namna moja ama nyingine na mahali pengine.

Sent using Jamii Forums mobile app
Umeona tu bilcanas? Je mango Garden hukupaona?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
commonmwananchi

commonmwananchi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
2,886
Likes
1,107
Points
280
commonmwananchi

commonmwananchi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
2,886 1,107 280
Asanteni Sana serikali ya awamu ya tano kudhibiti hili suala.miaka ya nyuma niliwahi kushuhudia kwa macho yangu mabaunsa wa ile club iliyokuwa maarufu Sana wakiwauzia vijana unga wengi wao wakiwa ni wasanii.nilishangazwa Sana na watu wasiopenda maisha ya vijana na wakawa tayari kuwapoteza, kwa Mungu ninazidi kuwaombea laana wale wote walioruhusu biashara ya ngada ikafanyika katika club ile kwa namna moja ama nyingine na mahali pengine.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ngoja uwaambie ukweli ingawa ukweli mgumu kumeza

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
32,929
Likes
20,380
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
32,929 20,380 280
Asanteni Sana serikali ya awamu ya tano kudhibiti hili suala.miaka ya nyuma niliwahi kushuhudia kwa macho yangu mabaunsa wa ile club iliyokuwa maarufu Sana wakiwauzia vijana unga wengi wao wakiwa ni wasanii.nilishangazwa Sana na watu wasiopenda maisha ya vijana na wakawa tayari kuwapoteza, kwa Mungu ninazidi kuwaombea laana wale wote walioruhusu biashara ya ngada ikafanyika katika club ile kwa namna moja ama nyingine na mahali pengine.

Sent using Jamii Forums mobile app
Unandika ili mradi tu uandike!

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
4,479
Likes
3,540
Points
280
Age
51
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
4,479 3,540 280
Mkuu basi naww ulitenda kosa kubwa sana cos hukureport kituo cha police kilicho karibu na ww ili hao mabaunsa wakatwe
 

Forum statistics

Threads 1,250,080
Members 481,222
Posts 29,720,197