Wakwepa kodi wakubwa Arusha wadakwa mmoja baada ya mwingine


RingaRinga

RingaRinga

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2015
Messages
964
Likes
372
Points
80
RingaRinga

RingaRinga

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2015
964 372 80
Mmoja ahojiwa na kusafirishwa usiku wa manane kwenda Dar:
Kikosi maalum cha kupambana na ufisadi kimeendelea kuwadaka wafanyabiashara wakubwa wakwepa kodi mjini Arusha ambao wameisababishia serikali hasara ya mabilioni ya shilingi.
My take:
Si ajabu hawa ni wafadhili wakubwa wa CHADEMA,

Waliosema CCM pekee ndo wanaisoma namba 'stay tuned'
Chanzo cha habari - Mtanzania
Mshikemshike wa vinara wakwepa kodi
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
14,326
Likes
5,353
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
14,326 5,353 280
Mkuu Mleta Mada Fafanua (Weka Nyama)
Uzi Huu Watu Wauchangie Kwa Uwazi
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,530
Likes
3,010
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,530 3,010 280
Mmoja ahojiwa na kusafirishwa usiku wa manane kwenda Dar:
Kikosi maalum cha kupambana na ufisadi kimeendelea kuwadaka wafanyabiashara wakubwa wakwepa kodi mjini Arusha ambao wameisababishia serikali hasara ya mabilioni ya shilingi.
My take:
Si ajabu hawa ni wafadhili wakubwa wa CHADEMA,

Waliosema CCM pekee ndo wanaisoma namba 'stay tuned'
Hii habari yako ya kinafiki, hapa ni jf ni kina nani wamehijiwa? Nani kapelekwa Dar?
 
A

adobe

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
1,814
Likes
418
Points
180
A

adobe

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
1,814 418 180
Mmoja ahojiwa na kusafirishwa usiku wa manane kwenda Dar:
Kikosi maalum cha kupambana na ufisadi kimeendelea kuwadaka wafanyabiashara wakubwa wakwepa kodi mjini Arusha ambao wameisababishia serikali hasara ya mabilioni ya shilingi.
My take:
Si ajabu hawa ni wafadhili wakubwa wa CHADEMA,

Waliosema CCM pekee ndo wanaisoma namba 'stay tuned'
Akili zako zinatia kinyaa maana Chademaaaa chademaaaa poyoyo mkubwa
 
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
742
Likes
196
Points
60
Age
68
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
742 196 60
Inawezekana. Lakini je! Vipi kuhusu visandarusi pale Stanbic? Navyo ni vya Chadema? EPA? Green Finance? Meremeta? Nyumba za serikali? Kiwira? Ina maana wakati huo usalama wa nchi ulikuwa chini ya peoples? Hebu kuweni na aibu jamani. Mlipokosea kubalini na kutubu ili Mungu as mbinguni a wear kuwasamehe. Ndiyo maana wa tz wanataka radimu ya yule mzee wa Ikizu siyo ile ya mdundiko kule mjengoni
 
Kkimondoa

Kkimondoa

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2014
Messages
4,480
Likes
4,829
Points
280
Kkimondoa

Kkimondoa

JF-Expert Member
Joined May 31, 2014
4,480 4,829 280
Mmoja ahojiwa na kusafirishwa usiku wa manane kwenda Dar:
Kikosi maalum cha kupambana na ufisadi kimeendelea kuwadaka wafanyabiashara wakubwa wakwepa kodi mjini Arusha ambao wameisababishia serikali hasara ya mabilioni ya shilingi.
My take:
Si ajabu hawa ni wafadhili wakubwa wa CHADEMA,

Waliosema CCM pekee ndo wanaisoma namba 'stay tuned'
Wawe wafadhiri wa CHADEMA au CCM ,CUF au NCCR ,ACT au TLP ufadhili huo sio chambo ya kukwepa kodi na wala hakuwasafishi kuitwa wezi na wahujumu uchumi wa taifa letu, A GOOD CITIZEN lazima awe mlipa kodi mwaminifu kwa taifa lake haijalish yupo karibu na nani wala chama gani.
 
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
2,445
Likes
1,117
Points
280
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
2,445 1,117 280
Nakushauri ueleze hicho unachokifahamu kwa ufasaha au unyamaze milele.
 
K

Kahinda

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2009
Messages
857
Likes
144
Points
60
K

Kahinda

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2009
857 144 60
Wakuu
Mbona kila kukicha tunashusha hadhi ya jamvi hili?
Hili jamvi lilianza kama is great thinkers sasa linaanza kujikita kwenye malumbano na itikadi za vyama.
-Ni vyema tukajadili maswala ya vyama vyetu kwa mantiki badala ya ushabiki.
 
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
24,495
Likes
13,146
Points
280
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
24,495 13,146 280
Hatua kwa hatua
Mpaka kitaeleweka
 
Rhobi1961

Rhobi1961

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2015
Messages
892
Likes
667
Points
180
Age
57
Rhobi1961

Rhobi1961

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2015
892 667 180
Inawezekana. Lakini je! Vipi kuhusu visandarusi pale Stanbic? Navyo ni vya Chadema? EPA? Green Finance? Meremeta? Nyumba za serikali? Kiwira? Ina maana wakati huo usalama wa nchi ulikuwa chini ya peoples? Hebu kuweni na aibu jamani. Mlipokosea kubalini na kutubu ili Mungu as mbinguni a wear kuwasamehe. Ndiyo maana wa tz wanataka radimu ya yule mzee wa Ikizu siyo ile ya mdundiko kule mjengoni
umeandika kama mwanaume wa dar!! japo nimekuelewa ila kwa shida sana nataman urudie kusoma ulicho andika
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,175
Likes
3,952
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,175 3,952 280
Hawa jamaa ndo walikuwa wanampinga sana JPM mwaka Jana na kumchangia mapesa mengi mamvi, acha wakamuliwe wezi wakubwa hawa.
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,140
Likes
9,203
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,140 9,203 280
ngoja tuanze kusikia vilio
 
Mwelewa

Mwelewa

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
2,418
Likes
2,883
Points
280
Mwelewa

Mwelewa

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
2,418 2,883 280
Unatoa taarifa kama umekurupushwa? Acha ushabiki mandazi eleza habari imekamilika......nani kapelekwa Dar usiku wa manane? Ujinga ukizidi noma sana
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
9,947
Likes
7,536
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
9,947 7,536 280
Hivi umeleta habari au umeleta maoni!!!! Hizi ni akili za kuku
 
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
4,024
Likes
3,162
Points
280
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
4,024 3,162 280
Ni wale madalali walouza nyumba za serikali,nshawwajua
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,749
Likes
16,093
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,749 16,093 280
Hao ni wafadhili wa Lowasa
 
K

kepler telescope

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
903
Likes
545
Points
180
K

kepler telescope

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
903 545 180
W/biashara hawa ndo walikuwa wafadhili wakubwa wa ccm na pia maswahiba wakuu wa EL. Hawa ndo walimuunga mkono EL katika harambee mbalimbali kwa kutegemea atakuwa rais waendeleze wizi wao. Kibao kimegeuka, ccm si ya EL tena, ni ya JPM, ni lazima waisome namba.

Hawa ndo waliharibu ccm kwa nguvu ya pesa yao kwa kuhonga viongozi huku wakinufaika kwa kutolipa kodi stahiki. Muda umefika, JPM ameshika mpini na halitasalia jiwe juu jiwe, milima yote itakuwa tambarare kwani tingatinga limeanza kazi.
 

Forum statistics

Threads 1,237,227
Members 475,501
Posts 29,282,165