Wakweli Wanasema, Wawekezaji Wanaondoka. Bado tunachekelea.


MAKA Jr

MAKA Jr

Senior Member
Joined
Nov 17, 2016
Messages
135
Likes
72
Points
45
Age
34
MAKA Jr

MAKA Jr

Senior Member
Joined Nov 17, 2016
135 72 45
“Nasikia kelele na ukosoaji wa kila kilichofanywa kabla ya utawala huu. Ni hulka ya binadamu kudhani kuwa kila wazo lake ni bora kuliko wengine na atapenda kulitekeleza, hata ikimaanisha kwenda kinyume na taratibu zilizopo,” -Hashimu Rungwe.
 

Forum statistics

Threads 1,274,530
Members 490,721
Posts 30,515,416