Wakuzaa naye watoto tu!na sivinginevyo!.............


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,926
Points
2,000
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,926 2,000
Napenda kuuliza maana unasikia mtu anasema mimi mapenzi yetu hayakuwa ya kuzaa mtoto sasa kama umezaa mtoto mimi sijui!!!.....matokeo yake wanaopata tabu ni akina mama na watoto na pengine tunaendelea kuzalisha watoto wa mitaani...!!!
sasa basi kuna uwezekano ukapata mwanamke kwa ajili ya kukuzalia watoto??kama nchi zawenzetu wanaweza kwa nini tusiweze??
 
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
1,680
Points
2,000
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
1,680 2,000
Nchi za "wenzenu" wapi?
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,973
Points
1,500
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,973 1,500
Napenda kuuliza maana unasikia mtu anasema mimi mapenzi yetu hayakuwa ya kuzaa mtoto sasa kama umezaa mtoto mimi sijui!!!.....matokeo yake wanaopata tabu ni akina mama na watoto na pengine tunaendelea kuzalisha watoto wa mitaani...!!!
sasa basi kuna uwezekano ukapata mwanamke kwa ajili ya kukuzalia watoto??kama nchi zawenzetu wanaweza kwa nini tusiweze??
Mimi natafuta mmoja wa kuzaa naye tu.
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Points
1,225
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 1,225
Napenda kuuliza maana unasikia mtu anasema mimi mapenzi yetu hayakuwa ya kuzaa mtoto sasa kama umezaa mtoto mimi sijui!!!.....matokeo yake wanaopata tabu ni akina mama na watoto na pengine tunaendelea kuzalisha watoto wa mitaani...!!!
sasa basi kuna uwezekano ukapata mwanamke kwa ajili ya kukuzalia watoto??kama nchi zawenzetu wanaweza kwa nini tusiweze??
Kwani na wewe unahitaji wa kuzaa nae tu???
 
Lateni

Lateni

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2012
Messages
682
Points
225
Lateni

Lateni

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2012
682 225
Nilidhani wewe unatafuta wa kuzaa nae.
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
Kuna mama mmoja alishajitangaza humu anahitaji mtu wa kummimba tu baada ya hapo huyo mwanaume ashike lake na hata mtoto hatamuona,Ngoma droo...wakiwezeshwa wanaweza..
 

Forum statistics

Threads 1,284,356
Members 494,038
Posts 30,822,629
Top