Wakuu wote wa mikoa Tanzania waitwa Ikulu..............!!!


Status
Not open for further replies.
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,673
Likes
30
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,673 30 0
Kuna habari kuwa wakuu wote wa mikoa nchini wameitwa ikulu Dar es Salaam. Taarifa ya kuitwa kwa ma-RC hao zinasema kuwa ni kutaka kukutana na mkuu wa magamba ili kutathmini mwenendo wa sirikali yao na pia kupata taarifa za mabadiriko makubwa yatakayofanywa na kiranja mkuu wa magamba kwa nyadhifa za wateule hao....
 
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
134
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 134 160
Kuna habari kuwa wakuu wote wa mikoa nchini wameitwa ikulu Dar es Salaam. Taarifa ya kuitwa kwa ma-RC hao zinasema kuwa ni kutaka kukutana na mkuu wa magamba ili kutathmini mwenendo wa sirikali yao na pia kupata taarifa za mabadiriko makubwa yatakayofanywa na kiranja mkuu wa magamba kwa nyadhifa za wateule hao....
<br />
<br />
Source
 
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,865
Likes
923
Points
280
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,865 923 280
ni kweli kabisa kuna walioambiwa wajiandae kupumzika sababu ya umri na kuna wengine watapumzishwa sababu ya poor performance
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,094
Likes
14,140
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,094 14,140 280
sidhani wala sitaki kuamini kuwa Magamba wana utamaduni kama huu, kama ni kweli basi utakua ni utamaduni mgeni, au naongopa jamani?
ni kweli kabisa kuna walioambiwa wajiandae kupumzika sababu ya umri na kuna wengine watapumzishwa sababu ya poor performance
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
56
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 56 145
Hana lolote la maana .Kuwaita Ikulu ni kama kuharibu fedha za walipakodi kama alivyofanya hapo nyuma kuwapeleka Ngurudoto.Huyu magamba hana jipya zaidi ya kuwaita na kuwachekelesha kama kawaida yake.Inamaana anawaita ili wamsaidie kufanya maamuzi ya kumuwajibisha Jairo na Luhanjo ?
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,245
Likes
315
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,245 315 180
Mradi end result ya kukutana kwao iwe kweli imelenga kuboresha na isiwe tu kuongeza
magharama ya wakuu hao ya wao kulipwa na kugharamiwa kule.... Pesa nyingi saana
inapotea kwa hizi meetings ambazo mijadala (matatizo yanajadiliwa presumably) but no unafuu....
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,214,332
Members 462,668
Posts 28,509,423