Wakuu wa wilaya kuendelea kuchapa walimu viboko?


mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,303
Likes
45
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,303 45 145
wadau naombeni mnisaidie kujua kama ile tabia ya wakuu wa wilwya ya kuchapa walimu viboko itaendelea ili nijiandae kwa kuvaa nguo ngumu ikiwezekana ngozi kabisa. lakini pia je kitendo cha kuchapa walimu viboko kimesaidia au ndiyo kimedumaza zaidi elimu na morali ya walimu?
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
wadau naombeni mnisaidie kujua kama ile tabia ya wakuu wa wilwya ya kuchapa walimu viboko itaendelea ili nijiandae kwa kuvaa nguo ngumu ikiwezekana ngozi kabisa. lakini pia je kitendo cha kuchapa walimu viboko kimesaidia au ndiyo kimedumaza zaidi elimu na morali ya walimu?
<br />
<br />
kwahiyo una mpango wa kuzembea ktk majukumu yako? Walichapwa walimu wazembe, je nawe unataka kuwa mzembe?
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,303
Likes
45
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,303 45 145
kwa hiyo we unaona kuchapana viboko ndiyo njia sahihi ya kuwajibishana?
 
Mpatanishi

Mpatanishi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
1,731
Likes
64
Points
145
Mpatanishi

Mpatanishi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2011
1,731 64 145
mm ni mwalimu sasa we subir mkuu wa wilaya ajipendekeze kwenye kasekondar ketu halafu alete zake aone kama hatarudi kwake bila meno!
Hao walim waliochapwa hawajui haki zao ndo maana.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
mm ni mwalimu sasa we subir mkuu wa wilaya ajipendekeze kwenye kasekondar ketu halafu alete zake aone kama hatarudi kwake bila meno!<br />
Hao walim waliochapwa hawajui haki zao ndo maana.
<br />
<br />
hata wenzako walisema hivyo.
 
kipindupindu

kipindupindu

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
1,051
Likes
5
Points
0
kipindupindu

kipindupindu

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2010
1,051 5 0
kuchapana kusiishie kwa walimu tu bali cadre zote,mbunge akisinzia na sisi wenyenchi tupate fursa ya kumuwajibisha vivyo hiyvo mkurugenzi wa tanesko au ewura!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
mm ni mwalimu sasa we subir mkuu wa wilaya ajipendekeze kwenye kasekondar ketu halafu alete zake aone kama hatarudi kwake bila meno!
Hao walim waliochapwa hawajui haki zao ndo maana.
huo ni askari mdomo tu................huh
 

Forum statistics

Threads 1,236,217
Members 475,029
Posts 29,250,155