#COVID19 Wakuu wa Mikoa na Wilaya, toeni tamko moja kuhusu COVID-19

Trubarg

JF-Expert Member
Jan 8, 2020
2,372
2,000
Nachokiona ni mparaganyiko wa viongozi.

Leo atatoa tamko Mkuu wa Mkoa kesho Mkuu wa Wilaya.

Leo utasikia ya Dodoma, kesho Tanga, kesho kutwa Kiteto. Mimi nafikiri mnatuchosha wananchi.

Inaonekana viongozi mnaogopa Covid kuliko sisi wananchi.

Tunaomba mjipange then mje na tamko moja. Tumeshawachoka!
 

Ncha Kali

JF-Expert Member
Sep 19, 2019
9,760
2,000
Wanajaribu kuotea tu, hawajui mama yao anawaza nini…. mihadhara ya katiba ndiyo imepelekea haya.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom