Wakuu wa Chit Chat,nipokeeni Mrembo wa Kinyakyusa!!

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Sep 4, 2012
1,685
2,000
Helloooow!!
Mrembo wa kinyakyusa nimetia timu humu!!
Nilikuwa nawachungulia humu akina Madame B,Lara 1,Ciello,cacico,Zinduna,Erickb52,Ruttashobolwa,Nitonye,Chilli na wengineo wengi kipindi nikiwa guest.
Sasa nimeamua kujumuika nanyi.
MARITAL STATUS:Single.
Hodiiiiii...nishikeni mkono mnioneshe uchochoro wa kupita.
 

Nicas Mtei

Verified Member
Dec 21, 2010
11,559
1,250
karibu sana... ID yako nyngne ambayo ulikuwa unaitumia inaitwaje?.
Jiandae kukaguliwa. Mkaguzi wa zamu ni mimi.
 

Nicas Mtei

Verified Member
Dec 21, 2010
11,559
1,250
Helloooow!!
Mrembo wa kinyakyusa nimetia timu humu!!
Nilikuwa nawachungulia humu akina Madame B,Lara 1,Ciello,cacico,Zinduna,Erickb52,Ruttashobolwa,Nitonye,Chilli na wengineo wengi kipindi nikiwa guest.
Sasa nimeamua kujumuika nanyi.
MARITAL STATUS:Single.
Hodiiiiii...nishikeni mkono mnioneshe uchochoro wa kupita.

Ulikuwa Guest house gani?
 

mzabzab

JF-Expert Member
Aug 18, 2011
10,100
2,000
upo single...duh upo pande zipi hapa tz nikutafute nione kama kunauwezekano wakula gud tym pamoja
 

Baba V

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
19,495
2,000
Helloooow!!
Mrembo wa kinyakyusa nimetia timu humu!!
Nilikuwa nawachungulia humu akina Madame B,Lara 1,Ciello,cacico,Zinduna,Erickb52,Ruttashobolwa,Nitonye,Chilli na wengineo wengi kipindi nikiwa guest.
Sasa nimeamua kujumuika nanyi.
MARITAL STATUS:Single.
Hodiiiiii...nishikeni mkono mnioneshe uchochoro wa kupita.

Mbona umesema uko single afu huko guest ulikuwa na nani!!?? ndagha fijho Marry Hunbig , tulipo, linga ukajha nu nndume nndipo une!!
 
Last edited by a moderator:

July Fourth

JF-Expert Member
May 2, 2012
2,243
2,000
Helloooow!!
Mrembo wa kinyakyusa nimetia timu humu!!
Nilikuwa nawachungulia humu akina Madame B,Lara 1,Ciello,cacico,Zinduna,Erickb52,Ruttashobolwa,Nitonye,Chilli na wengineo wengi kipindi nikiwa guest.
Sasa nimeamua kujumuika nanyi.
MARITAL STATUS:Single.
Hodiiiiii...nishikeni mkono mnioneshe uchochoro wa kupita.

ukute we dume....#kidding
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom