Wakuu tatizo kwenye laptop yangu nisaidieni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu tatizo kwenye laptop yangu nisaidieni

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Chasha Poultry Farm, Nov 19, 2011.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,274
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Wakuu laptop yangu nikifunfua web ya jf kwenye kupost thread inakua haionyeshi zile icon za kubadilisha langi na kuongeza ukubwa wa maneno na nyinginezo, tatizo ni nini? Imeanza tangi juzi na nashindwa kupost threa au kuchangia, hapa nimetumia komputa ya mtu.
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,986
    Likes Received: 3,536
    Trophy Points: 280
    Unatumia Web Browser ipi? Google chrome ,internet Explorer au Mozilla fire fox? jaribu kubadilisha ikiwa unatumia Web Browser internet Explorer tumia Google Chrome la kama unatumia Google chrome tumia MozillaFirefox hebu fanya hivyo huenda matatizo yako yataondoka huo ndio ushauri wangu.
     
  3. Cyclone

    Cyclone Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kabla ya kuihukumu labtop yako fanya uchunguzi kidogo, fungua site nyingine au tumia computer zingine kufungua jamii forums then uone, ili ukija hapa uwe na swali zuri linalo onyesha atleast umejaribu kidogo..... then watu wengine wataanzaia hapo ulipo fikia wewe:spy:
     
  4. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mkuu nikweli kama anatumia google chrome mimi mwenyewe shida kama hiyo nili iexpiriensi jana! ikabidi nijaribu fire fox ikawa kawaida sijajua inasababishwa nanini?
     
  5. X

    XOXOQY JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hebu angalia java script option,huwenda uliizima bila kujijua,kama iko off just turn it on!
     
Loading...