Wakuu nisaidieni hili nalo msinichoke


Jordan jacob

Jordan jacob

Member
Joined
May 28, 2016
Messages
26
Likes
4
Points
5
Age
21
Jordan jacob

Jordan jacob

Member
Joined May 28, 2016
26 4 5
Ni process zipi naanza ili nibadilishe comb
 
Jerry santonga

Jerry santonga

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2014
Messages
574
Likes
408
Points
80
Jerry santonga

Jerry santonga

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2014
574 408 80
nenda wizara ya elimu pale opp na ikulu kama upo Dar waambie walinzi unaenda idara ya sekondari chumba 103 sina uhakika na hiyo namba so utaweza kukutana na wadau wengine komaaa pale mpaka kieleweke uwe na sababu mbichi kufanya uhamisho hata hiyo shule uliyopangiwa usikanyage
 
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
3,457
Likes
4,299
Points
280
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
3,457 4,299 280
Unatoka tahasusi ipi kwenda ipi?
 
Black7

Black7

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2016
Messages
363
Likes
110
Points
60
Age
22
Black7

Black7

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2016
363 110 60
nenda wizara ya elimu pale opp na ikulu kama upo Dar waambie walinzi unaenda idara ya sekondari chumba 103 sina uhakika na hiyo namba so utaweza kukutana na wadau wengine komaaa pale mpaka kieleweke uwe na sababu mbichi kufanya uhamisho hata hiyo shule uliyopangiwa usikanyage
Na kubadili shule uliopangiwa kwenda nyingine inakuwaje?
 
Black7

Black7

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2016
Messages
363
Likes
110
Points
60
Age
22
Black7

Black7

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2016
363 110 60
Iv hata darasan upo iv? We mtu amekuelewsha vzr tu hujamuelw
Baada ya kusoma tena ndo nmeelewa vizur .. tatizo kichwa cha habari klikuwa kinazumzia kubadil Comb dats y & nlisoma kwa harak tu
 

Forum statistics

Threads 1,235,536
Members 474,641
Posts 29,225,958