Wakuu naombeni ratiba na utaratibu wa kuwaona wagonjwa hasa wasio na ndugu hopitali zote kubwa hapa jijini DSM.


matunduizi

matunduizi

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
1,052
Likes
1,417
Points
280
matunduizi

matunduizi

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
1,052 1,417 280
Kichwa cha habari chahusika.

Mwaka huu ninampango wa kuchota baraka kwa kuwatembelea hawa wabongo wenzangu analau mara moja kw mwezi.
 
Mother Confessor

Mother Confessor

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
12,896
Likes
27,111
Points
280
Mother Confessor

Mother Confessor

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
12,896 27,111 280
Aiseee Mungu akubariki saana,.na hakika utauona mkono wa Mungu katikati ya maisha yako kupitia hilo...

Mungu wa mbinguni akutangulie ukafanikishe adh'ma ya moyo wako sawasawa na mapenzi yake..
 
matunduizi

matunduizi

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
1,052
Likes
1,417
Points
280
matunduizi

matunduizi

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
1,052 1,417 280
mwananyamala ?
mloganzila ?
muhimbili ?
amana ?
temeke ?
ocean road ?

hizi ndio target zangu. ratiba na utaratibu kwa anayefahamu maana ni miaka kitambo sana sijapita mitaa hiyo.
 
mc bonm

mc bonm

Member
Joined
Sep 22, 2018
Messages
64
Likes
69
Points
25
mc bonm

mc bonm

Member
Joined Sep 22, 2018
64 69 25
Kichwa cha habari chahusika.

Mwaka huu ninampango wa kuchota baraka kwa kuwatembelea hawa wabongo wenzangu analau mara moja kw mwezi.
Nitangulie kukupongeza kwa moyo wa upendo. Ukienda hospitali onana na kitengo cha ustawi wa jamii, Watakusaidia.

Njia nyingine rahisi kwa hosptal zenye nyumba za ibada unapitia huko.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
matunduizi

matunduizi

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
1,052
Likes
1,417
Points
280
matunduizi

matunduizi

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
1,052 1,417 280
Nitangulie kukupongeza kwa moyo wa upendo. Ukienda hospitali onana na kitengo cha ustawi wa jamii, Watakusaidia.

Njia nyingine rahisi kwa hosptal zenye nyumba za ibada unapitia huko.

Sent using Jamii Forums mobile app
asante hiyo ya ustawi wa jamii nimeielewa zaidi.
mimi sina fweza ila natamani kuwatia faraja na dua ya pamoja. kwa wale wenye hali mbovu zaidi na matatizo yao yako ndani ya uwezo nitajibana mkuu.
 
mc bonm

mc bonm

Member
Joined
Sep 22, 2018
Messages
64
Likes
69
Points
25
mc bonm

mc bonm

Member
Joined Sep 22, 2018
64 69 25
asante hiyo ya ustawi wa jamii nimeielewa zaidi.
mimi sina fweza ila natamani kuwatia faraja na dua ya pamoja. kwa wale wenye hali mbovu zaidi na matatizo yao yako ndani ya uwezo nitajibana mkuu.
Kuna wagonjwa wenye hela wanahitaji faraja na kutiwa moyo tu ndugu yangu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2018
Messages
619
Likes
657
Points
180
Age
22
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2018
619 657 180
Mathayo 25:31 "nalikuwa uchi mkanivika,nalikuwa mgonjwa mkaja kunitazama,nalikuwa kifungoni mkanijia

Math25:39Ni lini tena tulipokuona u mgonjwa au kifungoni tukakujia?

25:40
Na mfalme atajibu,akiwaambia,Amin nawaambia,kadiri mlivyomtendea mmojawapo wa hao ndugu zangu walio wadogo mlinitendea Mimi


Hakika wema unaotenda kwa hao jua unamtendea Bwana.
Atakubariki,atakuinua,atakulinda Mara dufu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
matunduizi

matunduizi

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
1,052
Likes
1,417
Points
280
matunduizi

matunduizi

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
1,052 1,417 280
Mathayo 25:31 "nalikuwa uchi mkanivika,nalikuwa mgonjwa mkaja kunitazama,nalikuwa kifungoni mkanijia

Math25:39Ni lini tena tulipokuona u mgonjwa au kifungoni tukakujia?

25:40
Na mfalme atajibu,akiwaambia,Amin nawaambia,kadiri mlivyomtendea mmojawapo wa hao ndugu zangu walio wadogo mlinitendea Mimi


Hakika wema unaotenda kwa hao jua unamtendea Bwana.
Atakubariki,atakuinua,atakulinda Mara dufu

Sent using Jamii Forums mobile app
Ahsante mkuu
 
MIDFIELD

MIDFIELD

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2013
Messages
1,922
Likes
182
Points
160
MIDFIELD

MIDFIELD

JF-Expert Member
Joined May 27, 2013
1,922 182 160
mwananyamala ?
mloganzila ?
muhimbili ?
amana ?
temeke ?
ocean road ?

hizi ndio target zangu. ratiba na utaratibu kwa anayefahamu maana ni miaka kitambo sana sijapita mitaa hiyo.
1. Saa kumi na mbili asubuhi mpaka saa moja
2. Saa sita mpaka saa nane mchana (chakula)
3. Saa kumi mpaka kumi na mbili jioni
 
matunduizi

matunduizi

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
1,052
Likes
1,417
Points
280
matunduizi

matunduizi

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
1,052 1,417 280
1. Saa kumi na mbili asubuhi mpaka saa moja
2. Saa sita mpaka saa nane mchana (chakula)
3. Saa kumi mpaka kumi na mbili jioni
Asante sana. Mungu akujaalie
 
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
1,500
Likes
1,948
Points
280
Age
27
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2018
1,500 1,948 280
mwananyamala ?
mloganzila ?
muhimbili ?
amana ?
temeke ?
ocean road ?

hizi ndio target zangu. ratiba na utaratibu kwa anayefahamu maana ni miaka kitambo sana sijapita mitaa hiyo.
Mungu akubariki, Niliwahi kutembelea Ocean road siku nililia ile Kuna watu wanateseka kwa magonjwa.
 

Forum statistics

Threads 1,262,332
Members 485,559
Posts 30,120,776