Wakuu nakaribisha kushare hapa picha yako kali unayoikubali uliyopiga kwa simu

Salange

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2018
Messages
416
Points
500

Salange

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2018
416 500

EP PRO

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
6,989
Points
2,000

EP PRO

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
6,989 2,000
Wadau kama title inavyojieleza naomba tushare picha tulizopiga kwa simu zetu picha yako kali uliyowai kuipiga karibuni. Picha zangu nilizopiga maeneo tofauti tofauti ni hizi.View attachment 1221933View attachment 1221935View attachment 1221936View attachment 1221937View attachment 1221938View attachment 1221939View attachment 1221941View attachment 1221942View attachment 1221943
Boss, naona umezipiga photoshop express.

Ngoja niweka yangu, sija ipiga mimi lakini nmependa pozi la mazungumzo kati ya mwanaume na dume.
animal_7042-20190919-0002.jpeg
 

Forum statistics

Threads 1,344,043
Members 515,313
Posts 32,805,779
Top