Wakuu, Mwenzenu Uvimilivu Umenishinda!

The Infinity

JF-Expert Member
Sep 21, 2019
460
1,000
Wakuu natumai wote ni wazima wa afya tele.

Moja kwa moja rejea kichwa cha habari hapo juu.

Kwanza, mimi ni mfuasi mtiifu wa Jiwe, ila hili la kufungia mitandao (zaidi ya wiki sasa) najisikia vibaya.

VPN yenyewe kuipata na kuitumia shida.

Jamani kwa anaejua Mitandao itafunguliwa lini atujuze au ndio tuendelee kuisoma namba tukitembea (Kifua mbele) 🤔🤔

Uzi tayari 🏃🏽🏃🏽
 

Manjagata

JF-Expert Member
Mar 7, 2012
7,511
2,000
Mkuu mbona unajichosha hivyo? Hukusikia hilo dubwasha lenu lilisema linatamani malaika ashuke afungie mitandao yote? Wacha lifunge wala hatuna shida!
 

dmkali

JF-Expert Member
Nov 17, 2014
7,522
2,000
Pole pole katuma barua Twitter kwa kutumia VPN, akiomba isambazwe iwafikie wana CCM wote! Hata hakumbuki kama wanaichi hawana internet sijui ujumbe kama utafika
 

Kiranga

JF-Expert Member
Jan 29, 2009
56,119
2,000
Wakuu natumai wote ni wazima wa afya tele.

Moja kwa moja rejea kichwa cha habari hapo juu.

Kwanza, mimi ni mfuasi mtiifu wa Jiwe, ila hili la kufungia mitandao (zaidi ya wiki sasa) najisikia vibaya.

VPN yenyewe kuipata na kuitumia shida.

Jamani kwa anaejua Mitandao itafunguliwa lini atujuze au ndio tuendelee kuisoma namba tukitembea (Kifua mbele)

Uzi tayari
S. Kide Mtoto wa Mama Shamte ana msemo wake anapenda saana kuutumia kwenye nyimbo zake.

"Wataelewa tu".

Hivi tulivyokuwa tunapigia kelele serikali kubana uhuru mlikuwa hamuelewi kwamba itafikia huku siku moja?
 

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Apr 13, 2017
38,343
2,000
Pole sana mfuasi mtiifu wa Jiwe.

We endelea kutembea kifua mbele hadi 2025 huku mtandao hamna!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom