Wakuu mbona mnausakama uenyekiti wa Mbowe tuu?, Lipumba, Mrema, Cheyo na Mbatia vipi hao?


sir mushi

sir mushi

Senior Member
Joined
May 26, 2013
Messages
144
Likes
4
Points
0
sir mushi

sir mushi

Senior Member
Joined May 26, 2013
144 4 0
Wakati mwingine tuacheni unafki, mtu unapokuwa mnafki hali ya kuwa unautambua ukweli basi wewe hufai kuiongoza na wala kusililizwa na jamii na wewe si mwanademokrasia. Tunamsakama Mbowe kwamba kakaa kwenye uenyekiti mda mrefu pasipo kuangalia mafanikiyo yake katika chama, muda sio tatizo, tatizo kafanya nini ndani ya chama.

Nani asiye mjua prof.Lipumba? amekuwa ndani ya CUF kwa muda gani? amefanya nn ndani ya CUF? kwa muda aliokuwa mwenyekiti CUF waweza kufananisha mafanikiyo ya chama chake na ya Mbowe?? au ndo kama hatuoni na kujifanya hatujui?

Tukiachana na prof. Lipumba wakina Mrema, Cheyo na Mbatia nao vpi? Waweza kufananisha mafanikio yao na Mbowe? Tumtendee mtu haki yake wazee tuache unafki, Mbowe anastahili kuwa kuendelea kuwa mwenyekiti kwani bado nguvu anayo, moyo wa kukitumikia chama anao, kama anamapungufu basi si suala la kumshauri tuu, wanaotuvurugia chama ni hawa CCM na wasaliti ndani ya chama wenye njaa na madaraka.

Leo kama sio Mbowe hata hao wakina Zitto, Mnyika, Kafulila, Lissu wasingekuwa hivyo kama sio jitihada za Mbowe na Slaa.

Pinga hoja kwa kutoa nguvu ya hoja.
 
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2011
Messages
5,268
Likes
3,454
Points
280
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2011
5,268 3,454 280
wakati mwingine tuacheni unafki, mtu unapokuwa mnafki hali ya kuwa unautambua ukweli basi wewe hufai kuiongoza na wala kusililizwa na jamii na ww si mwanademokrasia. tunamsakama mbowe kwamba kakaa kwenye uenyekiti mda mrefu pasipo kuangalia mafanikiyo yake katika chama, muda sio tatizo, tatizo kafanya nn ndani ya chama.Nani asiye mjua prof.lipumba? amekuwa ndani ya cuf kwa muda gani? amefanya nn ndani ya cuf? kwa muda aliokuwa mwenyekiti cuf waweza kufananisha mafanikiyo ya chama chake na ya mbowe?? au ndo kama hatuoni na kujifanya hatujui? tukiachana na prof.lipumba wakina mrema, cheyo, mbatia nao vpi? waweza kufananisha mafanikio yao na mbowe? tuumtendee mtu haki yake wazee tuache unafki, mbowe anastahili kuwa kuendelea kuwa mwenyekiti kwani bado nguvu anayo, moyo wa kukitumikia chama anao, kama anamapungufu basi si suala la kumshauri tuu, wanaotuvurugia chama nihawa ccm na wasaliti ndani ya chama wenye njaa na madaraka. leo kama sio mbowe hata hao wakina zitto, mnyika, kafulila, lissu wasingekuwa hivyo kama sio jitihada za mbowe na slaa.
pinga hoja kwa kutoa nguvu ya hoja.
Sawa Mushi....tumekusikia MBE....oops sorry...tumekusikia SAA....

Tena ukizingatia wanaotishia uenyekiti huo ni hawa "watoka mbali" .........ingekuwa hata ni kina KIDASAA....ingekuwa afadhali.
 
Simba mnyama

Simba mnyama

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2012
Messages
348
Likes
0
Points
33
Simba mnyama

Simba mnyama

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2012
348 0 33
wakati mwingine tuacheni unafki, mtu unapokuwa mnafki hali ya kuwa unautambua ukweli basi wewe hufai kuiongoza na wala kusililizwa na jamii na ww si mwanademokrasia. tunamsakama mbowe kwamba kakaa kwenye uenyekiti mda mrefu pasipo kuangalia mafanikiyo yake katika chama, muda sio tatizo, tatizo kafanya nn ndani ya chama.Nani asiye mjua prof.lipumba? amekuwa ndani ya cuf kwa muda gani? amefanya nn ndani ya cuf? kwa muda aliokuwa mwenyekiti cuf waweza kufananisha mafanikiyo ya chama chake na ya mbowe?? au ndo kama hatuoni na kujifanya hatujui? tukiachana na prof.lipumba wakina mrema, cheyo, mbatia nao vpi? waweza kufananisha mafanikio yao na mbowe? tuumtendee mtu haki yake wazee tuache unafki, mbowe anastahili kuwa kuendelea kuwa mwenyekiti kwani bado nguvu anayo, moyo wa kukitumikia chama anao, kama anamapungufu basi si suala la kumshauri tuu, wanaotuvurugia chama nihawa ccm na wasaliti ndani ya chama wenye njaa na madaraka. leo kama sio mbowe hata hao wakina zitto, mnyika, kafulila, lissu wasingekuwa hivyo kama sio jitihada za mbowe na slaa.
pinga hoja kwa kutoa nguvu ya hoja.
Umeongea ukweli mtupu! Chadema wanakisakama kwa vile kimeishika pabaya serikali ya CCM. CUF na vyama vingine haviwanyima usingizi!
 
N

ng`wana ong`wa kulwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
2,426
Likes
349
Points
180
N

ng`wana ong`wa kulwa

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
2,426 349 180
Mbowe na Slaa ni ngumu kuwahonga ili kuvuruga chama ndiyo maana wana haha waweke pandikizi lisambaratishe chama.
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,346
Likes
1,665
Points
280
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,346 1,665 280
Chadema habari ya mujini
 
William Mshumbusi

William Mshumbusi

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
897
Likes
41
Points
45
Age
34
William Mshumbusi

William Mshumbusi

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
897 41 45
Hao wengine walishakufa na kilichowaua ni ugonjwa huu huu wa kung'ang'ania madaraka.
Sasa tunajitaidi tu kumtibu huyu mg'onjwa mahututi Mbowe na hataki anavitema vido sa mi sijui lengo lake
 
N

Naytsory

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
2,099
Likes
537
Points
280
N

Naytsory

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
2,099 537 280
Watu wanaotaka kuongoza taasisi iliyowekewa misingi imara na walioimarisha misingi hiyo wapo na wana nguvu mara nyingi huishia kuua taasisi hiyo. Hivyo kama mtu anajiamini ana uwezo na anakubalika na Watanzania aanzishe chama chake ili awe mwasisi, mwenyekiti na hata rais wa nchi baadaye.
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,997
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,997 475 180
[FONT=&quot][/FONT]Hao ni wenyeviti wa kudumu.
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
5
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 5 135
Mbowe na Slaa wamejutoa mhanga kufa kwa ajili ya cdm, sasa hao wa rundi wanataka kuharibu chama..
Na mwishowe wakiue
 
GIBA KB

GIBA KB

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2012
Messages
368
Likes
0
Points
33
GIBA KB

GIBA KB

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2012
368 0 33
hii thread ni nzuri na jamaa amethink big....mara zote chama kinachoigusa na kuikosoa serikali ndiyo kinafanyiwa mipango kife......hii imetokea na ss tushawasoma....ukisaliti utatimuliwa tu....Nawakubali sana makamanda wangu wa chadema sababu sio waoga na wapambanaji hasaaaaa......Dr songa mbele mti wenye matunda ndo upigwa mawe...NGUVU YA UMMA
 
Kitaja

Kitaja

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
2,795
Likes
789
Points
280
Kitaja

Kitaja

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
2,795 789 280
Kwa wale waliowahi kutega mitego ya kunasa ndege mtakumbuka hili. Mtego hutegwa mfano wa manati kwa kamba ya mpira. katikati ya mtego huwekwa punje za mchele au mhindi. ndege hukusanyika kudonoa nafaka. ukiona ndege wamejazana mtego hufyatuliwa na ndege wengi huanguka wakiwa taabani na wengine kufa kabisa. Muwindaji makini hawezi kuhangaika na ndege wanaogaragra chini kwani hao tayari wako kwenye himaya yake. bali huwafukuzia wale ndege walionusurika kwenye mtengo na wanajitahidi kuruka kujinusuru.
 
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
686
Likes
3
Points
0
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
686 3 0
Mbowe ni habari ya Mujini, hata Taswira analijua hili pamoja na muke wao na Abuu ulotu bi Utaifakwanza.
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,819
Likes
201
Points
160
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,819 201 160
Mti wenye matunda siku zote ndo unaopigwa mawe!hauna mtunda unahangaika nao wa nini?
 
M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
5,346
Likes
2,631
Points
280
M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
5,346 2,631 280
Tokea mfumo wa vyama vingi uanze, Chadema imeongozwa na wenyeviti 3 (kumbuka mfumo wenyewe una miaka 20 tu) yaani mzee Mtei, Bob Makani na sasa Freeman Mbowe, NCCR-Mageuzi imeongozwa na wenyeviti 3 pia, Marando, Mrema na sasa Mbati (ingwa Marando aliongoza like miaka 2 au 3 hivi na kumpa Mrema bila kufanya uchaguzi wowote, kilichotokea, wa umri wangu wote tunakujua) CUF imeongozwa na wenyeviti 2, mwasisi wake James Mapalala na sultan Lipumba (yalifanyika mapinduzi) na ukweli sipati picha kama kile chama cha NRA cha bwn Kighoma Ali Malima kama kingekuwepo, sijui Lipumba angekua wapi kati ya NRA na CUF, sina hakika. UDP hakijawahi kubadiri uongozi kwa nafasi ya mwenyekiti, ccm, tokea imeanzishwa 1977 hadi sasa, imeongozwa na wenyeviti 4, haijawahi kufanya uchaguzi wowote wa kidemokrasia, hiyo nafasi hua mtu anapewa tu, ni mjinga tu na asiyekuweza kua na kumbukumbu sawa anaweza kusema CDM haina demokrasia chini ya Mbowe, Bob Makani alikua Msukuma wa Ibadakuli Shinyanga, halafu watu wanasema chama cha Wachagga!
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
19
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 19 135
Wanaomsakama Mbowe ni mamluki wa CCM wanaohofia msimamo wake. Tukisema mambo ya Uenyekiti...What is the mystery with the position?
 
W

wakuwaza

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
316
Likes
33
Points
45
W

wakuwaza

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
316 33 45
Wakati mwingine tuacheni unafki, mtu unapokuwa mnafki hali ya kuwa unautambua ukweli basi wewe hufai kuiongoza na wala kusililizwa na jamii na wewe si mwanademokrasia. Tunamsakama Mbowe kwamba kakaa kwenye uenyekiti mda mrefu pasipo kuangalia mafanikiyo yake katika chama, muda sio tatizo, tatizo kafanya nini ndani ya chama.

Nani asiye mjua prof.Lipumba? amekuwa ndani ya CUF kwa muda gani? amefanya nn ndani ya CUF? kwa muda aliokuwa mwenyekiti CUF waweza kufananisha mafanikiyo ya chama chake na ya Mbowe?? au ndo kama hatuoni na kujifanya hatujui?

Tukiachana na prof. Lipumba wakina Mrema, Cheyo na Mbatia nao vpi? Waweza kufananisha mafanikio yao na Mbowe? Tumtendee mtu haki yake wazee tuache unafki, Mbowe anastahili kuwa kuendelea kuwa mwenyekiti kwani bado nguvu anayo, moyo wa kukitumikia chama anao, kama anamapungufu basi si suala la kumshauri tuu, wanaotuvurugia chama ni hawa CCM na wasaliti ndani ya chama wenye njaa na madaraka.

Leo kama sio Mbowe hata hao wakina Zitto, Mnyika, Kafulila, Lissu wasingekuwa hivyo kama sio jitihada za Mbowe na Slaa.

Pinga hoja kwa kutoa nguvu ya hoja.
Ni kwa sababu amekuwa tishio kwa MAGAMBAs. Haiku na jingine.
 
M

Mzee Wa Sumu

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2013
Messages
643
Likes
1
Points
0
Age
41
M

Mzee Wa Sumu

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2013
643 1 0
Mbowe shule hana uwezomdogo tofauti na zitto then kina lipumba vyama vyao unaruhusiwa kuchukuafomu mkutano mkuu ndio utakaoamua Zito alipochukua fomu aliitwa na wazee wa kichaga akaambiwa asichukue fomu akatii happ ndio kwenye hoja yetu sip Km tunamchukia freemen la tunataka democrasia
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,724
Likes
8,177
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,724 8,177 280
Hayo ni majoka ya kibisa mkuu wangu, hayana madhara yoyote kwa wakoloni weusi CCM
 
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
5,875
Likes
487
Points
180
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
5,875 487 180
Mbowe shule hana uwezomdogo tofauti na zitto then kina lipumba vyama vyao unaruhusiwa kuchukuafomu mkutano mkuu ndio utakaoamua Zito alipochukua fomu aliitwa na wazee wa kichaga akaambiwa asichukue fomu akatii happ ndio kwenye hoja yetu sip Km tunamchukia freemen la tunataka democrasia
Mbona John Shibuda alipotangaza kugombea uenyeketi wa Taifa na Mkapa, kwa maelekezo ya CCM akatekwa na TISS wakati akielekea Dodoma na kufichwa kusikojulikana hadi uchaguzi ulipokwisha ndio akaachiwa kutoka mafichoni. Je hiyo ndiyo demokrasi mnayoihubiri CCM!?

Mara hii Sitta na Lowassa wameapa kwamba kama watawekewa mizengwe ya kuenguliwa basi wako radhi kuiona CCM inameguka. Ninaisubiri kwa hamu 2015, sijui CCM itajinusuru vipi.
 

Forum statistics

Threads 1,251,156
Members 481,585
Posts 29,759,716