wakuu kutokana na mafuriko usafiri wa baadhi ya sehemu dar upo hivi; | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wakuu kutokana na mafuriko usafiri wa baadhi ya sehemu dar upo hivi;

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by figganigga, Dec 22, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,979
    Likes Received: 6,622
    Trophy Points: 280
    kama Unaenda tegeta, africana, mbezi beach,unatoka k/koo, ubungo au posta, unapanda gari la mwenge unashuka. ukisha shuka unapanda gari ya mwenge to bondeni kawe unashuka lakini kwa sababu bondeni hamna sehemu ya kugeuzia unashukia njia panda ya kawe. ukifika njia panda ya kawe unatembea kwa miguu unavuka daraja, ambapo ukishavuka ndo unakutana na magari ya tegeta, ununio, bagamoyo n.k. so kama unapanda daladala andaa nauli ya kutosha. ni hayo tu. poleni sana. Mia
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,874
    Likes Received: 6,228
    Trophy Points: 280
    mia. . . .
     
  3. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,653
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    kazi ipo
     
  4. m

    mob JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 2,028
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    hapa ndo uelewe kuwa kitengo cha maafa katika serikali hakifanyi kazi kwa mda hadi sasa kungetakiwa kuwepo tayari emergency taraja
     
  5. a

    ammah JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kaazii kwel kwelll
     
  6. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 6,405
    Likes Received: 2,111
    Trophy Points: 280
    Si kitengo cha Maafa tu, bali ni vitengo vyote vya serikali havifanyi kazi, tusipokaa choncho kuikataa serikali ya iliyopo ipo siku tutajuta kuzaliwa.
    Serikali yetu ni noma jamani; wanajaliana tu wao kwa wao.
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,655
    Likes Received: 35,416
    Trophy Points: 280
    Hahahaaa yeah hiyo ni kweli.
     
  8. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 9,004
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    hundred.....
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,971
    Likes Received: 2,967
    Trophy Points: 280
    Poleni sana. Kazi ya mola haina makosa. Mungu yu pamoja nanyi.
     
  10. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,370
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ... Its a genuine TIP ...TKS!!
     
  11. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 997
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 60
    Jamani maafa yametokea wakati viongozi wengi wa serikali wameshaenda likizo ya mwisho wa mwaka.
     
  12. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    so unataka kusema serikali imelala?
     
  13. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,807
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Yaani hata wanajeshi wanashindwa kujenga madaraja ya imergency ili maisha yaendelee!!! ama kweli hili linchi limedoda, sasa ni kitu gani serikali hii inaweza kukifanya naona kina Ritz na FF wanaweza kutusaidia kutupa jibu!. Mungu ibariki Tz na watu wake ila usibariki viongozi wake. Miaaaaaaaaa!
     
  14. M

    MAMU ONE Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii sasa inatisha, tena sana. poleni sana muishio dar
     
  15. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,144
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Karibuni Mbeya City
     
  16. C

    Choveki JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2006
    Messages: 448
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Halafu unaambiwa serikali imetumia bilioni nyingi tu kusherehekea uhuru wa Tz, swali ni je uhuru gani huo wakati tunarudi nyuma?
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kweli wanajaliana wao kwa wao wakikohoa kidogo wanahi airport yao muhimbi wanaandikiwa transfer to India
     
Loading...