Wakuu huyu mtu wa banda banduka (times fm) hv kuna mwanamke yeyote kapitia huko atupe mrejesho


kinundu

kinundu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
1,694
Likes
1,652
Points
280
kinundu

kinundu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
1,694 1,652 280
Huyu mtu anaeleza namna anavyo washughulikia wanawake waliopo kwenye ndoa yan K inakua na mnato.. Hvyo bac mumewe anakua anapata raha ya mapenzi..

Anadai kwamba kuna bibi huko kungwi anawafanyisha mazoezi hao wanawake na wakifika kwa waume zao nasikia kidume kama ulikua unapiga goli moja bac utapiga ata matano siku hyo...

Sahivi kaja na mpya zaidi et wanawake wengi wamepewa ahadi na waume zao za magari, pesa na vitu vya gharama...

Kali zaidi kuna wanawake anawapigia simu na kutoa ushuhuda jinsi alivyopata huduma na namna mmewe anavyo faidi hilo tunda na kujisemesha maneno yasiyo semeka,...

Mi nahisi ni namna ya kupiga pesa.. Wakuu ambaye kapitia huko kwa bibi kungwi atupe mrejesho
 
BIGstallion

BIGstallion

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2016
Messages
6,433
Likes
7,749
Points
280
BIGstallion

BIGstallion

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2016
6,433 7,749 280
Utasikia Mengi, mwaka huu
 
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
30,779
Likes
164,436
Points
280
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
30,779 164,436 280
Sio biashara mkuu.
Dunia sijawahi kuona tangazo baya
 
kinundu

kinundu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
1,694
Likes
1,652
Points
280
kinundu

kinundu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
1,694 1,652 280
Umewahi seat yako
 
mpenda arage

mpenda arage

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2015
Messages
1,247
Likes
3,098
Points
280
mpenda arage

mpenda arage

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2015
1,247 3,098 280
Ndio viwonder! Bao tano? Na msosi anakupa?
 
Tajirimsomi

Tajirimsomi

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2017
Messages
4,635
Likes
4,750
Points
280
Age
48
Tajirimsomi

Tajirimsomi

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2017
4,635 4,750 280
Wonderful shall never end hivyo ndo viwanda bwana
 
simba wa dodoma

simba wa dodoma

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
397
Likes
321
Points
80
simba wa dodoma

simba wa dodoma

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
397 321 80
nishamsikia sana uyo bana banduka niliachaga kusikiliza kipindi iko kinanipaga nyege sana
 
Internal

Internal

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2017
Messages
2,493
Likes
2,162
Points
280
Age
48
Internal

Internal

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2017
2,493 2,162 280
Kila mtu na mradi wake
 
MJINI CHAI

MJINI CHAI

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2010
Messages
1,966
Likes
704
Points
280
MJINI CHAI

MJINI CHAI

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2010
1,966 704 280
Huyu mtu anaeleza namna anavyo washughulikia wanawake waliopo kwenye ndoa yan K inakua na mnato.. Hvyo bac mumewe anakua anapata raha ya mapenzi..

Anadai kwamba kuna bibi huko kungwi anawafanyisha mazoezi hao wanawake na wakifika kwa waume zao nasikia kidume kama ulikua unapiga goli moja bac utapiga ata matano siku hyo...

Sahivi kaja na mpya zaidi et wanawake wengi wamepewa ahadi na waume zao za magari, pesa na vitu vya gharama...

Kali zaidi kuna wanawake anawapigia simu na kutoa ushuhuda jinsi alivyopata huduma na namna mmewe anavyo faidi hilo tunda na kujisemesha maneno yasiyo semeka,...

Mi nahisi ni namna ya kupiga pesa.. Wakuu ambaye kapitia huko kwa bibi kungwi atupe mrejesho
'' mzilongwa mbali Zitendwa mbali''...................................!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,859
Members 474,779
Posts 29,238,796